Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Miaka 50 ya uhuru toka uwanja wa Uhuru - Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 9, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,790
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 83
    [​IMG]

    Ndege za Kivita kutoka JWTZ
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    polisi wakiimarisha ulinzi
    [​IMG]
    waendesha bodaboda wakijiandaa kuingia kwa maandamano
    [​IMG]
    jwtz wameamua kusimama wenyewe getini baada ya polisi kulemewa na watu
    [​IMG]
    watu wakilazimishwa kwenda uwanja mpya kuangalizia matukio kwenye big tv
    [​IMG]
    watu wamepanda juu kwenye uwanja mpya ili waweze kuona yanayoendelea uwanja wa uhuru
    [​IMG]
    huyu ni seif hamad makamu wa rais zanzibar
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa boda boda wamepewa hesabu yao ya siku ya leo + hizo jersey (na joto hili!!!) au wanajitolea kusheheekea UHUNI wa viongozi wetu?
    [​IMG]
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Poor Tanzanians! i will always sob for you lot! God bless Tz God bless Africa.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,790
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 83
    wanajeshi wakiwa wanajiandaa kuingiza zana za kivita siku ya uhuru

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 5.jpg
      5.jpg
      File size:
      131.9 KB
      Views:
      96
    • 4.jpg
      4.jpg
      File size:
      139.1 KB
      Views:
      103
    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      184.4 KB
      Views:
      107
    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      132.7 KB
      Views:
      42
    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      140 KB
      Views:
      97
    • 6.jpg
      6.jpg
      File size:
      160.2 KB
      Views:
      99
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    mbona hawa madereva wa bodaboda walipigwa vita kweli imekuwaje kuwepo kwenye msafara..
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Nilitegemea kwenye miaka hamsini ya uhuru tuzindue hata Baiskeli iliyotengenezwa Tanzania....Kumbe hata magari tunatumia Mercidez ya Ujerumani waliotutawala? Aibu kweli mie siji uwanjani!
     
  7. c

    chandika Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui tu huko leo kama kuaningilika maaana washikaji wametanda kinoma,,
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    zitto kwenye sherehe za miaka hamsini ya uhuru(dar es salaam leo)

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Uhuru ndo tunaenda vitani?

    haya mavi-faru ya nini tena au ndo mtindo wao ccm kuwatishia watu

    To hell ccm
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,397
    Likes Received: 1,204
    Trophy Points: 113
    sijaona kifaa cha maana hadi hapao..nyumbu?? yaani akili yetu ndio imefikia hapa?
     
  11. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Naamini ataendelea kufikisha ujumbe kwamba ukombozi wa kweli bado.
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,593
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 63
    Kwa wataalam wa lugha,,
    kwanini hauwezi kusema ,,,"shavu ndii"!!! au "mimba dodo!"?
     
  13. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaonekana kama hakuugua
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndo kitu gani sasa
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,379
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Im sorry kama ntakuwa naenda nje ya mada, ila mbona Zitto kama amezeeka jamani au?
     
  16. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,379
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mheshimiwa Zitto mbona kama amezeeka jamani? Au ndo madhara ya kususia posho?
     
  17. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanatumika kisiasa, na wao wanaitumia fursa kujiweka sawa kuwa huru kujitafutia rizki,
     
  18. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pesa zilizotumika kununua hiyo midude zingetumika kununua madawa na kuwalipa posho wanafunzi wa elimu ya juu vya kutosha kabisa.
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,742
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Zitto usoni anaonekana unkept hana mke...??? huo ndio mchango wangu wa miaka 50 ya uhuru hahahahah
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,790
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 83
    Mkuu una uhakika huyu ni zitto? au umemfananisha?. Mia
     
Loading...

Share This Page