Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: mh. Sugu alipokutana na baraza la wazee wa CHADEMA - Mbeya mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 26, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mbunge Joseph Mbilinyi "SUGU" akitoa taarifa ya utekelezaji wa kazi zake kwa baraza la wazee wa CHADEMA Mbeya mjini aliokutana nao leo tarehe 25/09/2012 jijini Mbeya​
    [​IMG]
    Wazee wakimsikiliza Mbunge.....​
    [​IMG]
    Wazee walipata nafasi ya kutoa maoni na kuuliza maswali...​
    [​IMG]
    Mzee Mwaigomole akitoa nasaha zake kwa Mbunge​
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa baraza la wazee Mbeya mjini Mzee Mwakagenda akifunga mkutano wa wazee na Mbunge​
    [​IMG]
    Mbunge akiagana na wazee ikiwa tayari ni usiku​
     
  2. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kamanda SUGU kwa kuonyesha ushirikiano wako mzuri kwa WAZEE wa MBEYA. Pigana kutetea wanyonge, kamwe usilewe sifa. UTAIFA KWANZA~ CHAMA BAADAYE
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wazee ni dawa katika maisha yetu ya kila siku,hongera Sugu kwa kulitambua hilo,usiishie hapo tu kutana na makundi yote.
     
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Ni kweli wazee ni dawa. Namwamini Sugu, nawaamini wana Mbeya kama ninavyowaamini wana Arusha katika suala la mabadiliko ya kulikomboa taifa (TZ)
     
  5. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Well done mkuu, vijana tupo tayari kabisa kuongoza nchi. Tuaminiwe tu.
     
  6. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,463
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Kura yangu inanipa matumaini kwako Sugu! Endelea zaidi na Mungu akutangulie! Mbeya City is my resort!
     
  7. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sugu kazi ya uwakilishi anaiweza kaza buti mkuu.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wazee wanaongea na Kinega.
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    So what???
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sugu ni kati ya wabunge walio karibu sana na wananchi wake. Viva kamanda.
     
  11. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hongera Mbunge wangu.....
     
Loading...