Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mh Rais Dr. Jakaya Kikwete Katika Kikao Cha Kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Oct 25, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongoza kikao cha kazi (retreat) cha siku tatu cha Mawaziri, Manaibu Mawaziri na maafisa waandamizi wa serikali wanaokutana kujadili mikakati endelevu na utekelezaji wa sasa na wa baadae katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma. Pamoja naye meza kuu ni Makamu wa Rais Dkt Mohamed Ghalib Bilali (kulia) na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Ombeni Sefue.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • r4.jpg
      r4.jpg
      File size:
      104.5 KB
      Views:
      772
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    [​IMG]


    [​IMG]
    Wajumbe wakichangia katika kikao cha kazi (retreat) cha siku tatu cha Mawaziri, Manaibu Mawaziri na maafisa waandamizi wa serikali wanaokutana kujadili mikakati endelevu na utekelezaji wa sasa na wa baadae ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongoza kikao cha kazi (retreat) cha siku tatu cha Mawaziri, Manaibu Mawaziri na maafisa waandamizi wa serikali wanaokutana kujadili mikakati endelevu na utekelezaji wa sasa na wa baadae katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma. Pamoja naye meza kuu ni Makamu wa Rais Dkt Mohamed Ghalib Bilali (kulia) na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Ombeni Sefue.
    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho kikwete na Waziri Mkuu Mhe. Mizengo Pinda wakipitia Waraka wa Utumishi Namba 5 wa mwaka 2009 kuhusu matumizi bora na salama ya vifaa na mifumo ya teknolojia ya habari na mawasiliano (TEKNOHAMA) serikalini wakati wa kikao cha kazi (retreat) cha siku tatu cha Mawaziri, Manaibu Mawaziri na maafisa waandamizi wa serikali kujadili mikakati endelevu na utekelezaji wa sasa na wa baadae katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma


    PICHA NA IKULU
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna Maofisa Waandamizi wa SERIKALI - Wazungu??
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kaza buti jk, acha wenye viwanda vya uongo waendelee kuuzalisha.
     
  5. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I was just about to ask the same !! Anyway, hivi ndivyo vikao vya kuuza nchi au kupata minutes za kuthibitisha kuwa mtu katoka Oman, kashafungasha vyake na sasa anakuja kusiliba madokumenti tuu.. ! Huyu muzungu ni shahidi kuwa kweli walikaa na kupitisha... :) kweli Tanzania is formed by two kantriz... Indian Oshen na Zimbabwe falls... ha ha ha !!

     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    anakuwaga na vikao ambavyo sio vya kazi?
     
  7. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No coment
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hii sio SEMINA ELEKEZI kwa jina jipya la KIKAO KAZI kweli??????

    Ina maana hadi leo hawa watendaji waandamizi hawajui majukumu yao mwaka wa saba wa utawala wa JK??????
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha the the the! Kikao kazi njema wajumbe!!
     
  10. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    miaka mitatu ya kikwete administration imebaki b4 hajasepa bado semina elekezi hadi leo!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hiki kikao kazi kina tofauti na kile kingine kilichofanyika kwenye ukumbi wa Bank Kuu week kadhaa zilizopita?

    Ni vema kwenye hii katiba mpya tutenganishe excutive branch kwa maana ya rais, mawaziri na uongozi wa vyama vya siasa. Muda mwingi sana utakumika kwa mambo ya vyama, mfano ni week ya pili sasa mawaziri wengi wako Dodoma kwa ajili ya chaguzi.

    Tukumbuke kabla ya uchaguzi wakubwa hawa wanatumia muda mwingi kufanya camping. Nani anaongoza nchi? Hivi mtu kama Sophia Simba anakumbuka mlango wa ofisi ya wizara yake unafafanaje? Na akifanikiwa kuuona mlango wa ofisi, anakumbuka nini cha kufanya? Kwanza atapata muda maana ana Branch nzima ya wanawake wa CCM kuongoza?

    We have to be serious, lazima tubadilishe mfumo mzima wa uongozi.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe hajui namna ya utendaji kazi. Je anawafundisha kitu gani hao vilaza wenzake?
     
  13. m

    mbukoi JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo chacha...ina maana hiyo mipango haihitaji usiri wowote mpaka huyo mzungu akawepo hapo au ndo masharti ya misaada?
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kula like manually? Spot on.
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mahali (caption) wanataja TEKNOHAMA, hapo ujue kuna mtu anauza software!
     
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,301
    Likes Received: 13,177
    Trophy Points: 280
    Vikao,semina elekekezi kila siku ila utendaji hatuuoni zaidi ya kukithiri kwa rushwa,wizi na ufisadi.

    Hii awamu bora muda wake uishe.
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Atakuwa ni huyo mzungu ana-present!!! Vikao vya Rais, na mawaziri wake kuwe na projector!!!!! Mawaziri wenyewe wa-kina Mulugo? You must be kidding!!!
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Afsa mwandamizi na waziri mzungu???duuuh!!Tumeshapigwa bei wallah!!!
     
  19. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi matumizi ya teknohama katika serikali ya tanzania yameisha anza?
     
  20. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huyo kwenye picha ya pili hapo siyo Mulugo jamani??? Anaongea lugha gani asije akatuanzishia bifu na nchi nyingine tena hili la Malawi na Zimbabwe linatutosha ngoja tuhangaike nalo kwanza
     
Loading...