Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mh. Joseph mbilinyi (Sugu) alipofanya mkutano wa hadhara Uyole ya kati - Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Oct 9, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mh. Mbunge Sugu akiwasili katika eneo la mkutano..
    [​IMG]
    Mbunge Joseph Mbilinyi akiwahutubia wananchi..
    [​IMG]
    Wananchi wa Uyole kati Mbeya wakimsikiliza Mbunge wao
    [​IMG]
    Baadhi ya wananchi wakisikiliza mkutano wa Mbunge wao Joseph Mbilinyi
    [​IMG]
    Mbunge akiagana na wananchi baada ya kumaliza mkutano wake...
    [​IMG]
    Mh. Mbunge alipata fursa ya kula chakula na makamanda wa Uyole - Mbeya​

     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  3. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana!! Tuko pamoja!!
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Hivi ndivyo mbunge anatakiwa awe,ni kuwa karibu na wapiga kura,sio kama wengine wanaoogopa kufika hata mjimboni kwao,
    CDM for LIFE.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na mbeya waigawanye majimbo yawe mawili hili jimbo kubwa sana kwa mweshimiwa sugu peke ake, afu cdm tutayachukua yotee
     
  6. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    safi kamanda na bado! hatulali mpaka walale wao,na hiyo ni mpaka kieleweke.....
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    CHADEMA BABA LAO. CCM WATAISHIA KUPEPESA MACHO. JIIMARISHE PIA IMARISHA CDM YETU BABA TUKO NYUMA YAKO TUTAKUUNGA MKONO DAIMA. TUMECHOKA DHULUMA ZA CCM NA MAFISADi
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No CHADEMA no LIFE in TANZANIA. Swallow a pit although it is bitter!
     
  9. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,461
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Ujue haya mambo ya kina-sugu yanamuuma sana zitto kabwe
     
  10. M

    Mr jokes and serious Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu mjanja bwana,jamaa kwanza anakubalika sana mbeya.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safi sana kamanda Sugu maana unaonesha ni jinsi gani ulivyo karibu na wananchi wako.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Rais wa TFF....
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    president of mbeya!
     
  14. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    More to come
     
  15. S

    Starn JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    What???
     
  16. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Chakula, chakula,chakula. Wali kuku ukichanganya na maji ya kilimanjaro lazima M4C ifanikiwe!
     
  17. Mlyandigwa

    Mlyandigwa Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    cna ubishi na huyu jamaa, ni jembe la ukweli namkubali..
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati toka kitambo.
     
Loading...