Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: MGAMBO Kazini KUZUIA VURUGU za DAR... Lakini KARIAKOO KIMYA na PATUPU... SHUHUDIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 19, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    [​IMG]
    Twende garini.....


    [​IMG]
    Akaaaa sio mimi jamaniiiiiii, Babu (kulia} akijitetea...
    [​IMG]
    Watuhumiwa wakipandishwa garini....
    [​IMG]
    Watuhumiwa wakipandishwa garini....
    [​IMG]
    Watuhumiwa wakipandishwa garini....


    Askari wakimdhibiti babu...
    [​IMG]
    Babu akishuhshwa garini kuingizwa kituoni.....
    [​IMG]
    Mgambo wa kike akipambana na kijana kumburuta kumpeleka garini, baadaye mgambo huyu CHALIII
    [​IMG]
    Mgambo chaliii,lakini wapi anaye tuuuu....

    [​IMG]
    Watuhumiwa wakipandishwa garini....
    [​IMG]
    Watuhumiwa wakipandishwa garini....
    [​IMG]
    Jamaa akijaribu kueskep ambapo alikula bonge la mtama na kutambaa kama hivi na kudakwa na mgambo wa kike....
    [​IMG]
    Maeneo ya Posta nako hali haikuwa shwali sana, ulinzi uliimalishwa kama hivi...
    [​IMG]
    Babu panda gari haraka......
    [​IMG]
    Kijana twende ohooooo.....
    [​IMG]
    Maeneo ya Kariakoo njia na barabara zote zilikuwa nyeupeeee kama hivi...
    [​IMG]
    Njia zote za kwenda na kurudi yalikuwa yakitamba magari ya polisi tu.
    [​IMG]
    Askari wakikagua paspoti ya Raia wa kigeni, ili kumruhusu kupita maeneo hayo....Posta mpya.
    [​IMG]
    Njia zilifungwa kama hivi....
    [​IMG]
    Daladala ziliamuliwa kubadili na kupita njia nyingine.....
    [​IMG]
    Abiria wengi walikwama usafiri....
    [​IMG]
    wengine waliamua kutembea kwa miguu....
    [​IMG]
    Askari wa doria ya pikipiki wakikatiza katika mitaa ya Posta Mpya....
    [​IMG]
    Askari wa Mbwa wakiimarisha ulinzi.
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"]FFU wakizunguka maeneo ya Kariakoo leo huku wakitumia kipaza sauti kuwataka wananchi wote kurejea majumbani kwao[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"]Hili ni eneo la Msimbazi ambalo kwa kawaida huwa kuna msongamano mkubwa wa watu[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent, align: right"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent, align: right"]Eneo la mzunguko wa Kariakoo ambalo jiupe kama unavyoliona hapa[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"]Hapa sio maduka yamefungwa muda umepita ama wahusika wamefiwa hapana ni baada ya vurugu kutokea[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"]Hii ni kariakoo sio biashara mbaya ni usalama hakuna[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]

    ingekuwa vipi kama kariakoo kila siku kungekuwa hivi?

    [​IMG]


    Askari Kanzu akimsindikiza kwa teke mmoja kati ya watuhumiwa waliokamatwa wakati wa operesheni maalum iliyowekwa katika jiji la Dar es Salaam,leo mchana ili kuwadhibiti baadhi ya waliodaiwa kuwa ni waumini wa dini ya kiislam, waliokuwa wamepanga kufanya maandano mchana wa leo baada ya Swala ya Ijumaa kuelekea Ikulu kwa lengo la kushinikiza kiongozi wao, Katibu wa Jumuiya za Taasisi za Kiislam, Sheikh Ponda, aliyekamatwa majuzi,aachiwe. Hata hivyo jitihada za watu hao ziligonga ukuta baada ya wao kujipanga kutokea kila kona na kukutana maeneo ya Ikulu, lakini la Askari pia walijiandaa na kujipanga vyema kila kona ya jiji na kuwadhibiti watu hao. ​
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kariakoo EMPTY IJUMAA JIONI??? Lakini Kwanini MGAMBO?
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mkali inatakiwa ukasaidie kupiga picha TBC maana inaonekana hawana wapiga picha
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    teheee nchi kwishney
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu umenitembeza Dar bila nauli!hongera sana, kumbe k/koo bila mishemishe inawezekana!Dawa=Migambo
     
  6. p

    parachute Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    kweli leo Historia imeandikwa ndani ya DSM. Mungu atunusu na huyu shetani anaezidi kujiinua.
     
  7. A2 P

    A2 P Senior Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimewakubali mgambo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    dah! Ijumaa tete
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Baada ya mkasa wa Daudi Mwangosi ningeshauri waandishi wa habari na hasa wapiga picha wawe wanavaa nguo zenye kuonesha wao ni nani wakati wanakusanya habari kwenye maeneo ya machafuko.

    Ukiangalia hizo picha utaona ni jinsi gani wapiga picha wako karibu na maaskari (including plain clothes askari) na hivyo wanakuwa kwenye risk kubwa ya mistaken identity. Kwanini wasivae vizibao vinavyoonesha wao ni nani? Kuwa na camera haitoshi maana hao waandamani wanaweza kuwa na mpiga picha wao pia.
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Tufikirie juu ya vyeo vyao visivyosogea,hahaAa hivi kuna nyota kwa hawa raia wakakamavu?
     
  11. Hadji Sihaba

    Hadji Sihaba Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lakini mgambo ni jeshi ambalo wakati mwingine hawana busara, kila aliyekatiza mbele yao alikula mabuti tuu, hata wasiokuwemo walikula kichapo, si kusifia jamani kuna wengine wamekamatwa bila kosa ...
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Thax nngu007, picha zako zimeenda vidato.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    TBC ni mzigo wa Taifa maana imegeuzwa kama tawi la wakereketwa wa CCM kwa gharama ya kodi zetu! Wanafanya kazi kwa maelekezo toka mtaa wa Lumumba.
     
  14. M

    MC JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nngu007 Asante sana, picha makini sana, uko juu
     
  15. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,454
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    da jamanai mbona hakuna wanao andamana? dah kumbe uongo mtupu
    polisi wetu bwana haya tutaona mengi
    wanataka kuhamisha ya kumteka shk farid kwa ku create kuna fujo wala sijaliona hilo fujo
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chezeiya kichapo weye???? wameufyata kimyaaaaa!
     
  17. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    kariakoo kama gaza
     
  18. J

    JahGun Senior Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni upuuzi mtupu....mimi sijawahi kuona operation inafanywa Police, Jeshi na Mgambo wa jiji...kila aina ya jeshi kuna taratibu zao na tactic zao sasa hapo kinachoendelea ni uonevu tu na unyanyasaji raia, likitokea la kutokea sijui msemaji atakuwa nani sasa jeshi, plosi au mgambo?
     
  19. J

    JahGun Senior Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao mgambo ndiyo wanaongoza kwa wizi wa vitu vya wafanya biashara, labda leo waone noma coz wamechanganyika na majeshi mengine.
     
  20. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna watu wajinga na wapumbavu kama wagambo! Wenzao FFU wanakaa kambini kupatikana uswahilini kwa tabu,wao kila mara wanadhurura ovyo mitaani je wanatarajia nini?? Tusubili mabalaa yatakayowakumbuka kila kona,especially KKO na mbagala.
     
Loading...