Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mbunge wa Nyamagana Ezekiel Wenje (CHADEMA) alivyotikisa jiji la Mwanza jana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Idimulwa, Sep 10, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu

    Nilipigwa na butwaa baada ya kukutana na nyomi hiyo hapo jana pale pamba road ikimusindikiza wenje toka mara baada ya kuhutubia pale uwanja wa sahara
     

    Attached Files:

  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    No comment!
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wakuu picha haziko poa sana maana nilikuwa mbali kidogo,lakini ukiangalia kwa makini utamuona wenje akiwa kwenye gari la wazi akipunga mikono
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Yeah, imekaa njema
     
  5. m

    mohermes Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    na mm nilikuwepo.Aisee ilikuwa full shangwe.Aisee Wenje anapendwa bwana.Nikipata muda ntawawekea Audio.viva CHADEMA viva Wenje!!!!!
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo hakuna malori yakuwapeleka wananchi kwenye miikutano,ni wananchi wenyewe taratibu wakielekea eneo la tukio.
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo ni wenje tu peke yake,pata picha angekuwepo Dr.slaa,Mbowe na makamanda wengine,ingekuaje?
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tunashukuru sana kwa picha japo ingekuwa bomba zaidi ungetupatia wakati mkutano unaendelea
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Jamaa alipotoka hapo mwanza town alikuja sengerema akawasha moto vibaya na akaahadi wananchi wa sengerema kutuwakilishia matatizo maana sauti za wana wa esngerema hazifikishwi vyema mjengoni,Ngereja awakumbuki kwa umeme pamolja na kuwa yeye ni anatokea vijiji vya huko,watu wana msubili 2015 wamuhukumu.i
     
  10. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hawa ndio mawaziri wetu makini wa baadae katika Serikali ya Chadema 2015.Watanzania tuendelee kuwaunga mkono katika kuutokomeza ufisadi Tanzania.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aah ! no more comments, nahofia jamaa wakiona hizi picha wanaweza ugua presha
     
  12. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah. Imekaa njema sana hii.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Picha za mwaka jana kwenye kampeni mnatuletea leo!
    Kweli CDM mmeishiwa akili
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kama vipi piga simu star tv wa kujuze maana walikuwepo jana na endelea kubisha cdm ndo wanachanja mbuga.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa picha Kamanda we2! Na ndiyo maana nawaaminia WanaJF popote walipo wanaweza wakaunga ukawa kt ya kundi lengwa mahala penyewe.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br /><br />
    <br /><br />
    Yani wa2 wengine cjui wanawaza kwa ku2mia nini. SOMA ALAMA ZA NYAKATI WE KILAZA.
     
  17. M

    Magarinza Senior Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Endelea kulala hivohivo.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / tushakuzoea wewe huna jipya.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuchana mbuga kwa kuandamana?
    Hebu msijiaibishe! Unaweza toa faida za hayo maandamano?
    Sasa hivi maadamano ya CDM yanaonekana kama tu michezo ya kuigiza!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kila siku mmnandamana!
    Mnapoteza nguvu zenu bure.mnaishia kuungua jua tu.Viongozi wenu wanajilipa 600,000! Poor CDM fans!
     
Loading...