Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mbowe na Sugu ndani ya Washington; leo kinanuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 1, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mbunge wa Mbeya Mjini(CHADEMA) Mhe. Joseph Mbilinyi a.k.a Mr. II(wa pili Kushoto)akiwa na Uongozi Mzima wa Tawi la Chama Cha Demokrasia na Maendeleo Chadema DMV kwaajili ya mapokezi.
    [​IMG]
    Mbunge wa Hai, na Mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Freeman Mbowe(kushoto)akiwa na Mwenyekiti wa Wanawake CHADEMA Maryam Khamis wapili kulia na Katibu wa wanawake Baybe Leila, wa kwanza kushoto wakiwa katika mapokezi ya kumpokea mgeni rasm wa mkutano wa Jumamosi Mh. Freeman Mbowe.
    [​IMG]
    Mbunge wa Hai, na Mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Freeman Mbowe(Wa nne Kulia) pamoja na Mbunge wa Mbeya Mjini(CHADEMA)Mhe. Joseph Mbilinyi(wa tatu kushoto) wakiwa na wa Chadema DMV
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mh. Freeman Mbowe akiwa na baadhi ya viongozi wa Tawi la Chadema DMV aliopowasili siku ya Ijumaa Aug 31, 2012, kwenye uwanja wa kimataifa Dulles Airport, kwaajili ya mkutano utakaofanyika Siku ya Jumamosi Spet 1,2012.

    Mkutana huo utaaza rasmi mida ya saa 4:pM (Kumi za Jioni) Wageni rasmi wamkutano huo ni Mhe. Freeman Mbowe na Mhe Joseph Mbilinyi ADDR. Addr: 9670 Baltimore Ave. College Park. MD 20740
    [​IMG]
    Katibu wa Tawi la Chadema DMV akiwa na Mwenyekiti wake Cosmas Wambura, katika mpango mzima wa M4C.
    [​IMG]
    Baada ya mapokezi Katibu wa Tawi la Chadema DMV Mhe. Isdori Lyamuya akiongea mpango mzima wa mkutano utakaofanyika Jumamosi Sept 1, 2012 kwenye ukumbi wa Marriott Hotel Addr: 9670 Baltimore Ave. College Park. MD 20740.Picha Zote na CHADEMA

    KAMA IMEKUUMA "GO & EAT A COKE"
     
  2. c

    christmas JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    gud job go go go go cdm mpaka kieleweke
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wakati ccm wanakusanywa na daimond pamoja na nyamachoma na bia, Chadema wao wanakusanyika kwa gharama zao wenyewe.
    Songa mbele makamanda Mbowe na Sugu katika harakati hizi za kuwaunganisha watanzania walioko nje ya nchi na wale walioko nyumbani ili kwa uhakika tuweze kufanikisha ukombozi wa mtanzania.
     
  4. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki CDM
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    M4C with no apology!!!!!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii sana Kamanda wangu Mwita Maranya na nakwambia hawa mafisadi lazima wajisalimishe wenyewe mbele ya NGUVU ya UMMA.
    Na hakuna kulala ni mpaka kieleweke 2015.
    Hakuna lisilowezekana wajamen!


     
  7. D

    Dislike Senior Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Peopleeeeeeee
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkiwa mnawachagua viongozi wa vyama huko ulaya hua mnaangalia ukaaji wao huko ukoje au haijalishi? maana kuna wengine hapo wamejilipua kama waburundi sasa sijui hapo inakuaje
     
  9. a

    alfazulu JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 735
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAvazi yasikutishe kaka, kwani hujui watanzania bado hatuna vazi rasmi, kwahiyo ruksaaaaa kujilipua uwezavyo, ki-zenji, ki-omani, ki-scotch, ki-hindi, ruksaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! hata mavazi yetu mzaha mzaha tuu.

    Serikali legelege, inji legelege mavazi legelege. Tafakari..................chukua hatua.............Vua gamba........vaa uzalendo.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    siamini kama chadema inaweza kushinda 2015 kwa kusafiri sana ughaibuni na kufungua matawi,lakini naamini kama tukiweza kutumia muda mwingi kutembea sehemu zote tanzania na kufungua matawi hata kama hatutasafiri nje tutashinda,ni wazo tu wakuu
     
  11. Exaud Mamuya

    Exaud Mamuya Verified User

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikulu ile paleeeeeeeee 2015. Viva Chadema Viva!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    lazima kieleweke
     
  13. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna kulala
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Viva chadema diaspora! M4c inapiga kotekote!!
     
  15. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mbowe kaenda kununua vyombo vya disco lake kambeba Sugu kutest mic
     
  16. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Je wasikilizaji tunakaribishwa?
     
  17. d

    danizzo JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanauza nchi sio, itawatokea puani. Ndoto za mchana
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi siamin kama kufungua taiw abroad (kwa chama chochote) kama kuna tija,,,,,kuna watu wapo nangurukuru huko wanahitaj kuwatambua
    unless meanz za kujipatia posho kwa viongoz wa vyama(hasa CCM NA CHADEMA) AMBAO HUPENDA KWENDA NJE
     
  19. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio maana kuna M4C inayoendelea Iringa.
     
  20. m

    muchetz JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndo M4C inachofanya kaka. Au huoni hizo juhudi??? Must be blind!!!
     
Loading...