Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mbinu za CCM kuzuia m4c Ulanga Mashariki

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kesho Uanzia Leo, Aug 23, 2012.

  1. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hizi ni moja ya mbinu za ccm kuzuia m4c ya chadema, hapa ni wakiwa wamechimba barabara ili msafara wa chadema -m4c usiingie kijiji cha namgezi kata ya keya ulanga mashariki...kwa fikra izi je ccm imefilisika kifikra!!!
     

    Attached Files:

  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    wasifikiri ni CHADEMA wenyewe wanapita kwenye hizo barabara, wanazidi kuongeza chuki hata kwa wananchi wasio na vyama kukichukia chama cha Mabwepande
     
  3. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo kali
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kweli mawazo mfu yamewatawala.wanaziba maji ya maporomoko na udongo!!!
     
  5. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UKIONA GIZA LINAONGEZEKA, UJUE ASUBUHI IMEKARIBIA, MABADILIKO ni LAZIMA, na MAPAMBAZUKO YAPO KARIBU...
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hizo ndio mbinu za serikali yoyote inayoongozwa kwa fikra za Illuminati, serikali ya CCM ikiwa miongoni mwao.

    Mkuu hata huku Dar wanafanya hivyo hivyo, wanachimba na kubomoa lami ili wajenge tena lami
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii kali kweli kweli.
    Naona sasa fisi kanasa kwenye mtego na ameridhia kuutafuna mkia wake badala ya kutafuna mguu ulibanwa na mtego achikichie! Je, atakapomaliza kuubemenda mkia mtego utakuwa umeachia mguu?
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hata katika harakati za kudai uhuru,watanzania walitumia nji nyingi za kuikomboa nchi hii,cha kushangaza mkoloni mweusi(ccm) anakwamisha tena ukombozi wa nchi hii.
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mleteni PASCO kwenye huu UZI, then atuambie tatizo ni watanzania, inawezekana CCM wamekodi wahuni waje wachimbe hiyo bara bara.

    Tatizo ni CCM lingekuwa hata mtu mmoja, basi ingekuwa rahisi we angalia mambo yanayofanywa. Hivi ingekuwa msafara wa JK si Polisi wangefukia mara moja
     
  10. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi kwny suala kama hili c mwenyekiti wa chama ndo anaagiza,na mwenyekiti ndo anatuongoza,daaaaaaah we are at the middle of the jungle in front of black jaguar,what next.... lets check.
     
  11. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Hii sio dawa!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa kwani hii kero itakuwa kwa CDM tu au mpaka wananchi wa eneo husika? na hizo gharama watakazotumia hawaoni ni mzigo kwa masikini wa kitanzania?
     
  14. KML

    KML JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yaani hizi ni mbinu za kizamani kweli yaan
     
  15. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hawajui kuwa tuna CHOPA?? waweka na nyavu angani manake tutawafikia kwa chopa!
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    wamesahau kuwa CDM wanatumia pia choper??
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tutatua na Chopper.
     
  18. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Masaburi alimaliza wanafikiri kwa kutumia................ hao ndio CCM zaidi ya uwajuavyo
     
  19. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mfa maji haachi kutapatapa na ndo kinachotokea kwa CCM sasa. Peoples power inawatisha!@
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeees poweeeeeeeeeeeeeeer itawafagia tuu
     
Loading...