Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mazishi ya Regia Mtema Ifakara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Finest, Jan 18, 2012.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Nitatuma nyingine mvua imeleta taabu kidogo wakuu huku Ifakara
     

    Attached Files:

  2. r

    rushasha JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ubarikiwe hata kwa hizi ulizotuma. tunashukuru kwa uzalendo na upendo wako na kujituma kwako
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Moderators poleni na majukumu mazito.Kwa ridhaa ya the Finest mama Josephine na wanaJF kwa ujumla tafadhali unganisheni hii thread,hizi picha angalao ziwe kwenye post ya kwanza ya -----live updates from ifakara !
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa kutujulisha,poleni sana..
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Picha zaidi

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    thanks
    R.I.P KAMANDA WETU
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    TF asante sana kwa picha
    Asante sana kwa kutuwakilisha pia
    Poleni sana na msiba wa dada yetu
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ukipendwa raha sana ebu angalia umati ulioitikia wito wa kumsindikiza Mh Regia,

    kwa heri dada yetu,daima tutakukumbuka
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Asante TF
    pamoja na wote waliotuwakilisha Ifakara
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thanks - The Finest.

    R.I.P - Dada Regia
     
  12. l

    lugendosisty Senior Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ubarikiwe
     
  13. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwaheri dada,kapumzike kwa amani
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sana mkuu
     
  15. r

    raymund mhenga New Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx 4 da updates.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    kwaheli dada yetu na kamanda wetu..amina.
     
  17. M

    MPG JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest in piace our sister,we will remember you forever.
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante T F kwa picha, poleni sana kwa safari na yote huko Ifakara, tunashukuru kwa uwakilishi
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ifakara, Maelfu ya Wananchi Wamejaa Uwanjani tayari kumuaga Mh. R. Mtema
     
  20. V

    Vasco Dagama Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante sana kutujulisha
     
Loading...