Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha matukio: Ziara ya BAVICHA Mkoani Mpanda iliyomliza (PM) Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Aug 1, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Chama cha Demokrasi na Maendeleo (CHADEMA) kupitia viongozi wa Baraza la VIjana Taifa la chama hicho (BAVICHA) kimefanya ziara ya kichma katika mikoa ya Rukwa, Iringa, Njombe na Katavi ambapo pamoja na mambo mengine, ziara ilipofika Mkoa wa Rukwa iliweza kuamsha wananchi kwa kiwango cha kumshitua Waziri Mkuu Mizengo Pinda kama alivyonukuliwa Bungeni akijibu swali la Mbunge wa Same, Mama Anne Kilango alietaka kujua Serikali inakauli gani kuhusu mikutano ya CHADEMA hasa jimboni.

    Ziara hiyo ilikuwa chini ya uongozi wa Mwenekiti wa BAVICHA, John Heche na Katibu wake, Deo Mushi. Picha zifuatazo ni baadhi ya matukio mbalimbali ya mikutano ya hotuba, mazungumzo na wananchi na kujua kero zao, kufungua matawi n.k
    View attachment 60448
    Hapa Heche anaonekana akipokea maelezo ya wananchi kuhusiana na tatizo la maji linalowakabili. Picha ya kwanza na ya pili ni shida ya maji ndani ya Jimbo la Waziri Mkuu
    View attachment 60449

    View attachment 60454

    View attachment 60458

    View attachment 60459

    View attachment 60456

    View attachment 60460
    View attachment 60463
     
  2. N

    Njaare JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani badala ya Pinda kuhangaika na maji anahangaika kuwatafutia maisha bora AGRISOL!!! Aibu!
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    M4c kiboko.......!
     
  4. m

    manucho JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ushindi wa viongozi wa CCM unategemea umasikini wa sehemu walipo wananchi. Hapa Pinda anategemea 2015 ataenda kuwapa wananchi wa jimbo lake t-shirt ya njani na kijani wamchague tena.
     
  5. m

    manucho JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ushindi wa viongozi wa CCM unategemea umasikini wa sehemu walipo wananchi. Hapa Pinda anategemea 2015 ataenda kuwapa wananchi wa jimbo lake t-shirt ya njano na kijani wamchague tena. Waziri mkuu, mbunge miaka, wananchi wake hawana maji eti yeye ni mtoto wa mkulima
     
  6. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanJF,
    Hivi karibuni Viongozi wakuu wa Baraza la Vijana Chadema Taifa, Kamanda John Heche(Mwenyekiti) na Kamanda Deogratias Munisi(Katibu) walifanya ziara katika mikoa ya kanda ya nyanda za juu kusini katika muendelezo wa M4C.

    Hizi ni baadhi ya picha za matukio ya mikutano mbalimbali iliyofanyika katika mikoa hiyo kuanzia Katavi, Rukwa, Mbeya, Njombe na Iringa.
    Pamoja na mikutano ya hadhara pia kulikuwepo na shughuli za uzinduzi wa ofisi mbalimbali za Chadema katika maeneo mbalimbali walikopita pamoja na kupokea wanachama wapya.

    Mikutano hii ndiyo iliyowatisha waziri mkuu Pinda, Spika Makinda pamoja na wabunge kadhaa wa ccm hadi kufikia hatua ya kulalamika. Wananchi wa Mpanda, Sumbawanga mjini, Tunduma pamoja na Njombe walijitokeza kwa wingi sana kuwasikiliza makamanda hao wa Bavicha, na kujiunga kwa wingi na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    [​IMG]
    Wananchi wakiwa wanasikiliza kwa utulivu na umakini viongozi wa Bavicha wakimwaga sera.

    [​IMG]

    Mwenyekiti wa Bavicha Taifa Kamanda Heche(kushoto) akikata utepe kuzindua moja ya ofisi za Chadema zilizozinduliwa katika ziara yao, kulia ni Katibu wake Munisi.

    [​IMG]
    Kamanda Heche akiwahutubia wananchi kwa hisia kali sana.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • h1.jpg
      h1.jpg
      File size:
      470.7 KB
      Views:
      2,425
    • h2.jpg
      h2.jpg
      File size:
      265.1 KB
      Views:
      2,042
    • j1.jpg
      j1.jpg
      File size:
      352.6 KB
      Views:
      2,019
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hadi huu mwaka uishe watakuwa washapata presha sana hawa magamba manake ukombozi upo katika spidi ya ajabu sana na hakuna kiumbe wakuweza kuzuia hili kiukweli kabisa
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    MMh Vijana wa Bavicha kweli wamekomaa kama wanaweza kukomandi audience kubwa hivyo duh wananchi wameanza kuelewa sanaa tuu ukombozi ni sasa
     
  9. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    OMG!
    Mbona watamuua Mfipa wa watu kwa presha!!?
    Ogopa mtu kimbaumbau akipata pressure!!
     
  10. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemuomba invisible anisaidie ku-upload picha ili wadau muweze kuona ni kiasi gani vijana wa Chadema wameweza kukusanya mamia ya wananchi kuwasikiliza.

    Bila shaka mtashuhudia kuanzia Mikoa ya Katavi, Rukwa, Mbeya, Njombe na Iringa.
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mnawachanganya wananchi. Pinda ni mkatoliki na cdm chama cha kikatoliki. Waache lipi wafuate lipi?
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  15. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    chadema bwana yeyote akiitisha mkutano unakubalika na wananchi!
    ccm wakiitisha akina nape magumashi tuu!
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema mbona mnataka kumliza mtoto wa Kupindikia?
     
  18. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenye miwani mdogo ake Mbowe ama mtoto wake
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hivi yule kibaraka wa Shibuda,makamu mkiti Bavicha Juliana Shonza yuko wapi siku hizi? Tangu siku ile amesoma Tamko lililoandaliwa na Shibuda naina kapigwa PIN ya nguvu.Chezea CDM wewe...
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sijamsikia tena tangu siku alipotoa tamko la shibuda. Lakini yuko busy kwenye mafesibuku si unajua kule ndiko kimbilio la wengi wasioweza mikiki mikiki.
     
Loading...