Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Matukio Ludewa - Filikunjombe apitiliza matarajio ya wengi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Dec 25, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
    Paroko wa kanisa la Roman Katoriki (RC) parokia ya Lupingu Ludewa Thobias Mgani akionyesha fedha kiasi cha shilingi milioni 1.8 kilichotolewa na mbunge wa jimbo la Ludewa Deo Filikunjombe kwa ajili ya kuunga mkono jitihada za mkazi wa Lupingu Deo Ngalawa aliyejitolewa kujenga chuo cha ualimu katika kata mwambao wa Ziwa nyasa ili kupunguza tatizo la uhaba wa walimu

    [​IMG] [​IMG]

    Mbunge wa jimbo la Ludewa Deo Filikunjombe akimlisha chakula mtoto yatima wa kituo cha Lupingu jana kabla ya mkesha wa Krismas
    [​IMG] [​IMG]

    Picha kushoto:

    Mwanahabari wa ITV Vedasto Msungu akijumuika na mbunge na wanahabari wengine kula chakula na yatima kama njia ya kujenga upendo zaid

    Picha Kulia:
    Diwani wa kata ya Lupingu kupitia chama cha TLP na mbunge wa jimbo la Ludewa (kulia) wakila chakula na yatima


    [​IMG] [​IMG]

    Mbunge wa jimbo la Ludewa akicheza ngoma ya kihoda na wasanii wa kundi la Kihoda Lupingu Ludewa

    [​IMG]

    Wasanii wa kundi la Mdanga katika kata ya Lupingu wakimzawadia zawadi ya ngoma mbunge wao.
    [​IMG]
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yaani vitu vya kawaida kabisa ili mradi tu ujaze server
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    nimependa hapo kwenye watoto yatima..ubarikiwe
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hilo kundi la mdanga limenikumbusha enzi zangu za songea boys
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na chihoda je?
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Afadhali yako Deo,umeamua kwenda kijijini na sio kijichi kwako,wananchi wanapenda viongozi wanao share nao mambo yanayowazunguka
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wanasiasa bana hapa ndo wanapokera sana, hana nia ya dhati uyu sharobalo wa kihehe, sasa mpaka apigwe picha na azisambaze uyu ni nyamisifa pia nyamiujiko..
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sawa huyu sifa na kama ulivyosema hapo juu.Je,wa kwako (m-bunge) hata kama hataki sifa (siamini) na hayo mengine amefanya nini hasa kwa watoto yatima?
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wachache wanaweza kufahamu hili, Filikunjombe X-mass ameenda kijijini kusikofikika kirahis ambako hata mawasiliano ya simu shida, na si kijijini alikozaliwa bali kule karibu alikotoka hayati Kolimba. Kolimba katika maisha yake licha ya kuzaliwa huko hakufanya chochote hadi Deo ndio ameamua kuwaona watu wale. Na kabisa kuamua kula na yatima badala ya kwenda starehe Dar kama wabunge wengine wanavyotumbua kwenye mahoteli ya kitalii.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Joseph Mungai naye afaya aliyofanya Doe Filikunjombe
    Huyu naye tunampongeza kwa moyo wa kuwajali watoto hawa ambao kwao leo imekuwa faraja kubwa ambayo ni kumbukumbu tosha kwao.

    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    FAMILIA ya mkandarasi maarufu mkoani Iringa Geofrey Mungai wametoa zawadi ya Krismass na mwaka mpya kwa watoto yatima 35 wa kituo cha Daily Bread life childreans home (DBL)cha mkimbizi katika Manispaa ya Iringa kama njia ya kuhamasisha jamii kuendelea kusaidia watoto yatima mkoani Iringa.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ngoma ya mganda ni ngoma ambayo inahitaji si mradi kucheza, mafunzo na mazoezi maalumu na wenye wepesi ndio wanaoweza. Niliona mara kadhaa nikaishiwa uwezo wa kuigiza maana wakipeleka mguu kushoto mie napeleka mbele, na wakipeperusha mkia wa mnyama mie napepezursha basi basi nikakoma ubishi, maana bila zoezi vigumu kuwafuatilia stp zao.
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Uende mbali Deo
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijui mbunge ilkuaje Pale Sokoine Jmosi ktk tamasha wa kupata pesa za kusaidia walio athilika na mafuriko DSM
     
  14. b

    batadume Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu siasa noma wa kubwa
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    endelea na moyo huo huo mpaka 2015 lazima uwe mtu mashahuli kijijini kwako..
     
  16. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani Deo tumpongeze wengine hata kuongea na wananchi hawawezi muda wote wapo Dar hasa kipindi hiki cha sikukuu big up DEO.
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wabunge wengi wanajikokota kuwa karibu na wananchi wakati uchaguzi unakaribia, kwa sasa wanakula bada tu mijini. Jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabarikiwe sana Deo na huyo Godfrey Mungai
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amen na tunatakiwa kuiga mifano yao, kwani enzi za kutegemea misaada kutoka ulaya imeshapitwa na wakati na wenyewe wameshashoshwa wanapoona waliobahatika kuwa na uwezo hapa kwatu wanawatia kisogoni maskini hawa na kile kidogo wanachotoa kinaishia mifukoni mwa wenye uwezo.
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tusimulie kwa yaliyojilia
     
Loading...