Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA-- Mastaa wa Bongo wa kike na uvutaji wa sigara

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 3, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    LISA.jpg UWOYA.jpg WEMA.jpg

    Hawa ni maselebu wetu toka shoto LISA, IRENE na WEMA hivi nauliza nini faida au madhara ya kuvuda fegi kwa wa kina dada???
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,860
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 48
    Lakini mkuu ungeweka wazi kuwa hizo picha zilipigwa wakati hao warembo wanaigiza.
    Yaani zilipigwa wakati wanaekti muvi, sini ya kuvuta sigara.
     
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hawa wote siyo wavutaji wa sigara!,hapo walikuwa wana act kwenye movie.
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acting to hio bana
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,242
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    Ni wateja wazuri wa TCC
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,509
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndibalema. Hata kama walikuwa wana act tu lakini hawa watu wana kashfa nyingi sana hivyo mimi si wezi kuwatetea hata kidogo maana kuna ambao majuzi tu kashfa zao zimetoka kwenye magazeti ya udaku!
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 929
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Last Friday night nilikuwa Mzalendo pub kwenye shoo ya Machozi band, kuna dada mmoja aliniboa sana. Alikuwa anapuliza moshi kama treni na kutukera wote tuliokuwa tumekaa meza ya mbele yake. Watu walipojaribu kumsihi azime fegi yake alikuja juu na kusema kila mtu na starehe yake, asiyependa fegi akae mbali! Wallah nilisikia hasira sana na nilitamani nimpige vichwa ila kwa heshima ya shemeji yenu nilijizuia. Hivi Tanzania kuna sheria yoyote kuhusiana na uvutaji wa sigara kwenye public?
     
  8. kapug

    kapug Senior Member

    #8
    Jun 4, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheria ipo ila haifuatwi si unajua serikali yetu kwa kusinzia ila hta mimi nina shka hv kweli vichuda hv vinavuta.
     
  9. E

    Edo JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 726
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka sheria ipo ya kuzuia kuvuta kwenye hadhira
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 18,733
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 113
    Bora wangevuta na bangi kabisa.......haileti kansa
     

Share This Page