Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA - Mapenzi Yanaua..

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 6, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 491px; height: 277px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;">
    </td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    </td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top">
    Wahenga hawakukosea waliposema mapenzi yanaua, mwanamke mmoja wa nchini Uturuki amenusurika kufariki baada ya kujaribu kujiua kwa kujirusha toka ghorofa ya nne baada ya mpenzi wake aliyetaka kufunga naye ndoa kuamua kumchukua mwanamke mwingine.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> Mwanamke huyo aliyejulikana kwa jina la Pinar G. mwenye umri wa miaka 20, mkazi wa mji wa Bursa aliamua kujirusha toka ghorofa ya nne baada ya kugundua mpenzi wake ana mpenzi mwingine.

    Taarifa zilisema kuwa Pinar na mpenzi wake aliyejulikana kwa jina la Cemil C. walikuwa kwenye mipango ya kuoana hivi karibuni.

    Lakini wakati siku ya harusi ikikaribia, Cemil alimtosa Pinar na kuamua kumvalisha pete ya uchumba mwanamke mwingine.

    Kutokana na uchungu wa kumkosa mpenzi wake, Pinar aliamua kujiua kwa kujirusha toka ghorofa ya nne.

    Pamoja na jitihada za zimamoto na polisi kumshawishi Pinar asijirushe toka ghorofani, Pinar aliamua kuhitimisha maisha yake duniani kwa kujirusha toka ghorofa ya nne.

    Bahati nzuri kwake, zimamoto walikuwa wameishalitandaza boya kubwa chini ili kunusuru maisha yake. Pinar aliangukia kwenye boya hilo na maisha yake yakawa yamenusurika.

    Tukio hilo zima lilinaswa na vyombo vya habari na chini ni picha za kujirusha kwa mwanamke huyo.


    </td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; text-align: center; width: 491px;"> [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    Chanzo: NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.

    Pinar G njoo kwangu mimi nitakuowa kama kweli hakutaki Mchumba wako Cemil C. kwanini ujiuwe?


    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hii itakuwa filamu - kwenye DVD au Blue ray kuna scene inayoonyesha jinsi walivyokuwa wakijipanga na kuigiza katika hali kama hizo za kuruka kutoka ghorofani!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bongo huwa wanameza vidonge,kujinyonga au kumeza vipande vya chupa...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Na huku maghorofa yakiwa mengi hadi vijijini nao watajirusha kama hao.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehe mapenzi MAUA
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli mapenzi yaua,ila hii kama uigazaji filamu!
     
  7. M

    Mswahela Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni mchezo wa kuigiza tu.
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hiyo script ya flim hakuna kutaka kujiua wewe tazama walivyojiandaa!!
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Leather Weapon kama sikosei part one or two ya Mel gibson
     
  10. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni lethal sio leather.
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    wanaume wote hawa jamani!!!!!!!!!!!!!!!!1111 au Mungu alikuambia hupati mwingine? ukijiua ndo unamzuia kumwoa huyo mwingine?
     
  12. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mapenzi yanaua kweli acheni tu!
    lakini kujiua pia ni kukata tamaa.kikubwa ni kuwa jasiri yanapokukuta kwani hakuna maumivu ya milele.kuna mtu wangu wa karibu aliachwa na mpenzi wake wa muda mrefu kimya kimya wakiwa mikoa tofauti kikazi jamaa anapiga simu kila siku...i love u....i miss you ..good morning na good night!kumbe jamaa kashalipa mahari sehemu...bibie kajua siku 2 kabla ya harusi...alilazwa hosp wiki nzima hajijui hajitambui...alipotoka hosp na kuamua kuanza maisha mapya hataki ata kusika neno mwanaume duniani
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha Kuigiza Film wala Sinema hii ilitokea kweli hebu bonyeza hapa usome Google Translate


    -Bu Habere Ait Videolar

    [​IMG]
    <object type="application/x-shockwave-flash" data="/resim/videoplay.swf?videokod=/video/2010/09/03/olume-atladi-beyaztv.html" height="60" width="60">



    </object>
    Ölüme Atlad&#305;

    [​IMG]
    <object type="application/x-shockwave-flash" data="/resim/videoplay.swf?videokod=/video/2010/09/03/nisanlisi-terk-edince-star.html" height="60" width="60">



    </object>
    Ni&#351;anl&#305;s&#305; Terk Edince...

    [​IMG]
    <object type="application/x-shockwave-flash" data="/resim/videoplay.swf?videokod=/video/2010/09/03/olume-boyle-atladi-kanalturk.html" height="60" width="60">



    </object>


    Haya bado Semeni picha ya kuigiza hiyoooooooooooo

    Source: Google Translate
     
Loading...