Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mama pinda ala nondozzzz

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    SUNDAY, OCTOBER 28, 2012

    [​IMG]
    Mke wa Waziri Mkuu Mama Tunu Pinda akisubiri kula Nondozzz jana kwenye mahafali ya Chuo Kikuu Huria Kibaha. Mama Pinda nawasihi wanawake wote wajiendeleze bila kujali wako kwenye nafasi ipi kwani elimu haina mwisho. "Umuhimu wa elimu hauangalii kama wewe ni mke wa kiongozi au la, elimu inawahusu watu wote!," alisema.

    Alisema mahafali hayo yamempa hamasa ya kusoma tena zaidi na zaidi kwani ameona wahitimu wengine wakipata shahada za juu zaidi. "Nimeona wenzagu wakipokea Ph.D zao nikasema mimi nina Bachelor tu, hapana. Lazima niende mbele zaidi, Mama Tunu Pinda amefuzu nakupata shahada ya Uongozi wa biashara na biashara ya kimataifa (BBA_INTERNATIONAL BUSINESS) katika chuo kikuu huria Tanzania ambayo mahafali yake yamefanyika jana katika makao makuu ya yachuo hicho mkoni pwani
    [​IMG]
    Mama Pinda akiwa na mhitimu mwingine aliyejulikana kwa jina moja tu la Flora
    [​IMG]
    Mama pinda na wahitimu wenzie
    [​IMG]
    Mama Pinda akipokea shada la maua toka kwa Mai Hazbendi wake Waziri Mkuu Mizengo Pinda


    SUNDAY, OCTOBER 28, 2012 ~ COPYRIGHT: MICHUZI BLOG









     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    safi sana,naye atagombea ujumbe wa nec?
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Tafadhali Mniambie hakwenda kule Mh. MUHUGO alikokwenda kubeba DEGREE yake anayoipepeta WIZARA ya ELIMU
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Namshauri amshauri kihiyo Salma Kikwete naye aingie darasani badala ya kupoteza muda na pesa yetu kwenye kuzurura.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu kama ni kihiyo atapata ki2 kwel? Au atapoteza skul fizi....
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe, ndio maana PM akawa mgenin Rasmi, kweli serikali ya kishkaji na sasa vyuo vimekuwa vya kishkaji... Elimu inaenda wapi? kumbe ni show off?
     
  7. omben

    omben JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kwanini mama tunu pinda ni kijana kuliko pinda au ni mke wa pili?
     
  8. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaaaaaaaa! kama kawa!
     
  9. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hongera sana mama yetu mstaarabu!
     
  10. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,770
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Kula buku mamaa, ili jamaa akistaafu muendeleze kula bata
     
  11. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata angefanya madudu, kuna mhadhiri angethubutu kumlima 'below?'
     
  12. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hati mama salma k ameshamaliza udsm?
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anasoma kozi gani?
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    women empowerment through wama!
     
  15. t

    tony25 Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkoni pwani ni wapi tena huko? na ndiyo makao makuu ya OUT?
    Na hapa ni wapi?

    Contact Us

    General Address:
    The Open University of Tanzania,
    Kawawa Road, Kinondoni Municipality,
    P.O. Box 23409,
    Dar Es Salaam, Tanzania.

    Fax:
    +255 (0) 22-2668759.
    Telephone:
    +255 (0) 22-2668992,
    +255 (0) 22-2668835,
    +255 (0) 22-2668445,
    +255 (0) 22-2668960.

    E-mail:
    vc@out.ac.tz,
    dvc-ac@out.ac.tz,
    dvc-rm@out.ac.tz.

    Website:
    Welcome to the Open University of Tanzania
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,793
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    unamwita kihiyo wakat kaingia nec bila kupingwa kamzidi hata graduate wa harvard sumaye
     
  17. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mbona pinda kanuna? au hajaipenda hiyo
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hongera Petronela Pinda (zamani Tunu Pinda kabla ya kumfuata Kristu)
     
  19. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du na mimi ngoja nikajiandikishe chuo kikuu huria maana masoma ya huko yatakuwa marahisi sana.Mbona namuona huyu mama kila siku yupo na mzee kwenye ziara sasa muda wa kubukua anautoa wapi wajameni?
     
  20. MpangoA

    MpangoA JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamuulize Mhe. Mulugo, maana naye ana BA ya OUT. Kwa wasiojua, OUT unaweza kusoma degree hata miaka 10. Kila term unaweza kufanya mtihani mmoja. Ukijiona uko fiti, unafanya zaidi, pepa ambayo unaona hapana unajipanga kwanza na kufanya baadae. Kuna jamaa mmoja alisoma degree ya sheria kwa miaka saba, 7. Kwa ufupi, OUT hakuna kushindwa.

    By the way, mara nyingi assessment za OUT ni Course Work kupitia assignment ambazo unafanya nje wa chuo.
     
Loading...