Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Mahakama Kuu Zanzibar - jengo latia aibu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Candid Scope, Oct 25, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Wakuu wa nchi wako busy na misafara huku kisima cha kuchota pesa za kusafiria hakikauki wakati baadhi ya majengo ya mmoja ya mhimili wake yakiwa hoi na yanatia kichefuchefu. Gharama ya kukarabati isipofanyika hima itatugharimu walipa kodi kujenga jengo jingine kwa mabilioni. Hali hii wahusika waniona?
     
  2. a

    abdul 28 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umewahi kuingia ndani ukaonaa sasa ingia ndani mkuuu
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Majengo mengi ya SMZ hali hiyo hiyo with exception central bank, migration na wizara ya elimu.
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo kesi zenyewe lakini ziko!!!
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tukijitenga watapewa pesa na oman watalipiga jengo rangi
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hayo ni majengo ya kihistoria hayapaswi kubadirishwa yanaachwa mpaka yaanguke kabisa. Hivyo ndivyo nionavyo mimi kuwa labda ndio sababu inawafanya wayapotezee. Ama kwa upande mwingine naweza sema kuwa hayarekebishwi kwa kuwa viongozi hawashitakiwi,wangekuwa wanashitakiwa viongozi wakuu basi pangesafishwa .
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe nimeshangaa majengo ya ajabu kabisa.Hawa ndg zetu na hilo watalaumu muungano!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jengo hilo waulizeni Mamlaka ya Hifadhi na Uendelezaji Mji Mkongwe!
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mambo ya mahakana isipokuwa mahakama ya Rufaa tu ndo mambo ya muungani
     
  10. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeeeee babaangu mpaka lianguke liuwe watu ndio watarekebisha

    nawasi nawasilisha kweli
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mambo ya mahakana isipokuwa mahakama ya Rufaa tu , sio mambo ya muungano
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wazenji wenyewe walivyo na dharau wacha wakae hivo hivo..hakuna kuwasaidia
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Duh gofu hilo kumbe wana sababu za msingi muungano hauwanufaishi wao
     
  14. M

    Msajili Senior Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Muonekano wa ndani ni tofauti na nje au macho yangu yananidanganya?
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    [​IMG]

    Mwonekano wa jengo kuchuja, kuvuja na mengineyo kwa kiwango hiki hata wanaofanya kazi hapo sijapata picha wanajisikaje. Aibu tupu hata kumwonyesha mtu kwamba wafanya kazi hapo ni kina kubwa la Mahakama ambalo ukitazama jengo unaishiwa nguvu.
     
  16. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini wakuu wanchi nyumba zao zinang'ara
     
  17. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Stone town yote haitakiwi kuvunja jengo bila kibali. hilo jengo ni rangi 2 bado liko fresh kabisa.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Sasa mtajuaje ni la kihistoria? lol
     
  19. N

    Nonda JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Watapata habari kuwa "wamesemwa JF". Baada ya mwezi utaona Gofu hilo linapakwa rangi.

    UNESCO wanapenda uhifadhi wa majengo ya kihistoria, mdau mmoja awatonye UNESCO.
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kesi ya uamsho imesaidia kuibua watu kujua mahakama kuu ya Zanzibar iko kwenye jengo ambalo ni govu.
     
Loading...