Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Magufuli akigonga kikombe ndani ya Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 1, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Magufuli akigonga kikombe cha babu huku mapaparazi wakimchukua picha!


    dkmagupombe.jpg
     
  2. v

    vegule Senior Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee una uhakika ni magufuli huyu? au umeangalia kipara tu? wacha anywe na ningependa kikwete anywe pia labda he will come to his mind
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa!!!wewe inawezekana humfaham live magufuli man!!!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pata kikombe mwana!!!

    :noidea: nani kati ya wanasiasa hatakwenda Samunge
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Magufuli apeleka Sh1bn Loliondo

     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kweli watz tumepoteza matumaini/na akili pia ...
     
  8. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli
     
  9. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Endeleeni kubeza vya Watanzania wakati wenyewe wanapona. Haiingii akilini kuona watu wengi wanakunywa vidonge kutoka ulimwengu wa kwanza na hata kama havifanyi kazi wanaviamini, lakini kwa sababu hii dawa kipimo chake ni kikombe watu wanabeza kweli kusoma sio upeo wa kujua mambo. Haya nyie mnaobeza hebu twambieni mkifa huwa mnakuwa wapi? Kunywa dawa Magufuli upone na wote wanaobeza watakiona cha mtema kuni watapata kisukari tena tusisikie wakikimbilia kwa Babu waende marekani kupata vidonge vya kuwaongezea pressure.​

    Kwa kweli huyu mzee amepunguza safari nyingi za viongozi wetu nje ya nchi walikokuwa wanakwenda kutibiwa bila kupona na kufuja fedha za walipa kodi, lakini hapa kwa Babu hata Wakenya nao wanakuja ingawa wanaona gere. Go Bau go babu go.​
     
  10. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dah babu ni mtakuja primary school! Yan babu kama maji vile,usipooga utakunywa au ata kunawa pia kufuria pengine ata kunyeshewa na mvua!
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wengine wanaomba kugonga viwili ila babu anawagomea!bora angefanya vikombe viwili 1000 ila bado watu wangetaka kugonga vikombe 10
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimependa hii sehemu!!
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,538
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    baada ya kugonga kikombe, akajikuta akiahidi 1bil kwa ajili ya barabara.
    Hata kama dawa haiponyi, Sumange wamepata maendeleo.
    .
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama photoshop vile?
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanaobeza nawabeze mwisho wa cku samunge lazima watie maguu kama awataki wafe na magonjwa yao ww unajua ni mabilioni mangapi yanafujwa na vigogo kwa matibabu nje ya nchi? Na leo hii wanatibiwa kwa 500
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    magufuli wa ukweli huyo sio photoshop kwani hamumfaham magufuli?
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2016 at 2:37 PM
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,672
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Haa Akipata Kikombe Taratibu Sana
     
  18. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2016 at 2:39 PM
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    mbona unafukua makaburi ya zamani?
     
  19. upupuwapwani

    upupuwapwani JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2016 at 2:44 PM
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 983
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu kimemchosha akaamua afukue kaburi
     
  20. dem boy

    dem boy JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2016 at 3:17 PM
    Joined: Nov 4, 2016
    Messages: 228
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 60
    Inawezekana akawa ndo mwenyewe maana yeye ndiye mwenye mtindo wa kuvaa suti over size
     
Loading...