Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Magari yaliyojaza mkutano wa CCM - Chadema Square (Jangwani)

Discussion in 'Jamii Photos' started by NGOWILE, Jun 9, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ni baadhi ya mabasi yaliyobeba watu leo kuelekea kwenye mkutano jangwani leo.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0



    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Picha hisani ya Mjengwa Blog
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    duh. . . !
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Posho inagawiwa kweupe bila woga wala kificho.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Eti wanachadema 400
    wamerudisha kadi????!!!! Ujinga taslimu!
     
  9. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ww ulitaka wanachama wake waje kwa mguu?pili tambua ccm ni taifa kubwa na ina matawi mengi hapo mjini wamekodisha magar waende kwny mkutano wao unalalama du wamikumbo bwana.hv unajua dar inapopulation kubwa gani?fikiri kabla ya kukurubuka.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo iliyoleta funika mbaya pale Jangwani, kwani huo usafiri ulioonyeshwa ni sehemu ndogo tu ya magari mengi yaliyoleta watu pale Chadema Square.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa chama kinachotawala bado mnataka wanachama wake wapate tabu hata ya usafiri? Watakuwa hawana tofauti na migambo sasa
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tunajadili tofauti ya mkutano wa Chadema na CCM. Chadema watu walifika wenyewe kwa usafiri wao na kufanya umati ule. CCM bila usafiri huo je idadi ingekuwaje pale Chadema Square?
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hawa hapa wanasubiri usafiri vinginevyo hawataonekana pale Jangwani
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Halafu baada ya mkutano ikawatelekeza hii ni hatari sana huko njiani walikuwa wanaomba lift
     
  15. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Nyie mnaoshabikia eti chama tawala wanachama wapewe usafiri, sijui sio migambo nk, kwanini muwasafirishe kipindi hiki? Kipindi cha nyuma wakati wa mwinyi na hata mkapa mlikuwa hamuwasafirishi je walikuwa migambo? Hata wanachama wenu wenyewe hawataki tena kuja kwenye mikutano ni wazi mmefulia na hampendwi na wanachama wenu. Subirini mtaona nguvu ya watu maana yake nini!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    CCM Mabwe Pande haikubaliki, watu wanateseka na kuishi maisha ya dhiki na taabu, walituahidi kutujengea nyumba, jana wameturuka. Ni nani mwenye hamu na CCM?
    Hilo gari halijatokea Mabwepande, wamedanganya umma
    [​IMG]
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii ndiyo mikutano ya CCM bana
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Walioandika na kutundika hilo bango si wananchi wa Mabwepande bali ni akina Nape
     
  19. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Huo ulikuwa mradi wa Nape ili kuonyesha anafanyakazi vizuri, kama kweli wao ni wazalendo waeleze wananchi kiasi cha fedha kilichotumika kufanikisha huo mkutano kama haitakuja bill. kadhaa, wakati umeme ni wa kubahatisha na maji ndiyo usiseme.
     
  20. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Tatizo chama kinalazimaka kukodi magari na bado kinatoa posho kulazimisha watu wapande hayo magari! Hilo ndiyo tatizo, wangekuwa wanachama kwa hiyari yao wanakodi bus na kujilipia wenyewe hilo halina shida.
    Ushaidi wa kuletewa bus na kulipwa ni hapa tawini kwangu posho ilianzia 2000 mpaka 5000
     
Loading...