Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Maelfu Wajitokeza kumpokea Mbwana Makatta-Lubumbashi; kwanini kavaa Kandambili???

Discussion in 'Sports' started by nngu007, May 31, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Viongozi wa TP Mazembe, na Tajiri wao Wakimsubiri Mbwana Makatta kuwasili Uwanjani, Uwanja Umejaa haswa...

    [​IMG]

    Tajiri wa TP Mazembe Moise Katumbi Chapwe aikimuta Samatta kumtambulisha rasmi kwa Viongozi na Mashabiki wa Timu Hiyo. Samatta amenunuliwa na TP Mazembe kwa Dola $ 100,000 toka Simba. AJABU KWELI SAMATTA KAVAA KANDAMBILI OH MTANZANIA!!!

    [​IMG]

    Mbwana Makatta akiwasili Uwanjani huko Lumbumbashi.
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bichwa litamjaa ajione staa ashindwe ku perform
    huo ndiyo utamaduni wa mastaa wa kitanzania.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    refer Hasheem Thabit
    sas hivi anagawa pes atu kwenye a clubs na totoz
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    angekua mzungu usingesema,vile ni sandozi za KIMASAI
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yuko poa tu bwana,angevaa Messi tungesifia kweli ila kama kawa Mbwana tunakhandia
     
  6. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Hivi ni Mbwana Makatta au Mbwana Samatta?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbwana Makatta alikuwa golikipa wa Tukuyu Stars na baadaye Yanga!
     
Loading...