Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Maandamano ya CHADEMA Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sitakuwafisadi, Feb 24, 2011.

  1. s

    sitakuwafisadi Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
     
  2. s

    sitakuwafisadi Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inafurahisha sana, people's ..............................watanzania wakiwa hivi,mabadiliko yenye kuleta mageuzi ya kweli ya maendeleo yamefika-na ni sasa. PONGEZI POLISI KWA KULINDA USALAMA WA RAIA BADALA YA KUUA KAMA ARUSHA.
     
  4. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hongera kwa RPC wa Mwanza kwa Amani aliyoionyesha Mwanza sisi wa Arusha tunampongeza sana kwa hapa Arusha wakuu wote wa POLISI wanahofu hatujui ni kwa nini ndo maana kila wakati mabomu ya machozi kwa wingi wakati hakuna hata watu wanaleta uvunjifu wa Amani.
     
  5. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ng'anza leo imefunika kila kitu... Wana mwanza wamesema wanaka kuingia mtaani kama Libya
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    really?
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Now I need to go back home
    people are ready for changes
    people are ready for democratic revolution
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mungu ibariki Tanzania[​IMG]
     
  9. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 677
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Nadhani kamanda Siro anajitegemea sana kimaamuzi. Anashirikiana na watu vzr pia ndio maana juhudi zake ktk kupambana na ujambazi zinafanikiwa. Big up Siro
     
  10. Marunde

    Marunde Senior Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Thnx mdau inapendeza sana
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakika kwa mtawala makini akiona mabango haya na aina ya watu walioyabeba hatapata usingizi kama anataka chama chake kitawale milele kama wanavyojidanganya. Hii inaashiria kuwa kuna kimbunga cha vijana kinakuja kufuta uchafu wa ufisadi, watu wamechoka na hii si dalili nzuri kwa wate yaani viongozi, middle class na walalahoi. Ni wakati wa kuacha kufanya biashara binafsi sasa na kufanya biashara ya umma. Vinginevyo 2015 ni mbali sana ninavyoona, kama yanayoendelea sasa hayatapatiwa ufumbuzi.

    Ni jambo la kusikitisha pale kiongozi wa nchi anapokuja kutamka waziwazi kuwa kupanda kwa umeme ni maamuzi ya kibiashara siyo ya kisiasa, ina maana mtumiaji leo hii hana mtetezi kwa kuwa hachangii mamilioni ya kampeni za CCM?. Freedom is coming tomorrow, na kuanzia sasa kuzuia maandamano ya wananchi ni kama vile kuzuia mvua isinyeshe wakati ni masika. Watawala wasome alama za nyakati. Ningekuwa ni mimi ningeanzia na kumtaka spika wa bunge aruhusu mijadala bungeni vinginevyo atakuwa amewapatia CDM kibali cha kupeleka bunge kwa wananchi kwa njia ya maandamano.
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu uyasemayo ni ya kweli kabisa
    tatizo hao CCM ni sikio la kufa
    wamejaa sana kiburi ,sijui hawayaoni yanayotokea huko kusini?
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,147
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umefanya jambo la maana sana Mchonga kuweka picha za tukio la leo.
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,749
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Seen! the true march of the life! Tupo pamoja wanaharakati wetu! Someone has got to start from somewhere and Arusha did it so as Mwanza! na bado! Mungu ibariki Tz for the sake of Tanzanians!! AMEN na Shukran zote kwenu!
     
  15. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,063
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mchonga, hii imetulia na kupendeza sana. Freedom is surely just arround the corner!

    Big up CDM!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,554
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Kudos mkuu!
     
  17. a

    anney Senior Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you vey much kwa picha zenu wana JF
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,360
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah i wish ningekuwa ngw'anza leo
     
  19. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I'm very much thrilled by these pictures! This serves as the evidence of the true will of the people!
     
  20. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks Mallaba for informing us!