Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[PICHA] Maandamano ya CHADEMA Mkoa wa Mara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Feb 26, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu Salaam!!!

    Yale maandamano ya Kanda ya Ziwa leo yanahamia Mkoa wa Mara baada ya jana kuingia Geita, Sengerema, Misungwi, Kwimba na Ukerewe. Maandamano yatakuwa Musoma kuanzia Viwanja vya Bweri mpaka Uwanja Mkendo Musoma Mjini. Msafara wa Vikosi toka Mwanza mjini unatarajiwa kupokelewa na Mbunge wa Musoma Mijini Vincent Nyerere.

    Dalili zinaonesha kuwa na leo CHADEMA itaiteka Musoma kwa jinsi ambavyo watu wamejipanga na kujiandaa kwa hamu maandamano haya. Maandamano yanatarajiwa kuanza saa 7 mchana.

    Aluta Continua.

    Kutoka Kitangiri Mwanza
    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira

    =====================
    KATIKA PICHA


    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    All the best there!

    Aluta continua,...mkifika Tarime mtakuwa mmenifurahisha zaidi
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Asante mama, kazaneni sana muikomboe nchi hiii
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mhe.

    Mungu awabariki kwa elimu mnayotoa. Ina dhamani kubwa kusherekea 50 ya uhuru.
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    We need the change!! the sooner the better Mh waziri Regia Mtema. Tuko pamoja hatua kwa hatua mpaka kieleweke.

    Namatamani ningekuwepo ili nami nishiriki hata mkoa mmoja, hope next tym nitakuwepo.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pongezi nyingi sana Mheshimiwa Regia.

    Tunafarijika sana kupata maendeleo ya zoezi hili muhimu!

    Itafurahisha zaidi kama utatutumia picha kama mlivyofanya Mwanza .

    Nasikitika sijaona picha za gEITA na sehemu zingine mlizopita jana!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mhe. nimeipenda hyo, Mara watu ni waelewa hope itakuwa kazi nyepesi, kwa imani yangu hyo dOwans haikubaliki 100% MARA!
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ahsante sana kwa kutujuza,

    Tunapata faraja na amani sana mioyoni mwetu hasa tunapoona wananchi walivyochoka na kukosa tumaini.

    Kweli yababa wa Taifa aliyoyatabiri sasa ndio wakati wake.

    Tupo pamoja nanyi tukiwaombe muendelee na Heri ana afya njema katika ukombozi wa nchi yetu
    Be courageous and Brave till the end
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Regia, Mungu awaongoze..

    Viva CDM
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Shukrani PJ.
    Unajua unapokuwa mshiriki siorahisi kupata picha nzuri.Ninazo picha kwenye simu yangu lakini hazina ubora wa kurusha hapa.Tupo na waandishi wa habari na wadau wengine naamini watazirusha kama walivyofanya.

    Tupo pamoja.
     
  11. T

    TULIBAHA Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Together we can, hiyo ni trela tu. Kitaeleweka manake tumechoka. Mi ni university student mpaka leo ni ombaomba tu wakati kuna fisadi kama Lowassa, JK, Rostam wana host billions of money
     
  12. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongereni sana. Wafikishie taarifa waandishi wa habari mlio nao kuwa wasitunyime uhondo wa picha. Jana tulizikosa taarifa za picha huko kwingine. Tunawatakia afya njema.
     
  13. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tupo pamoja mpaka tuing'oe ccm!!!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Itang'oka si kitambo!
     
  15. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Asante sana mh.Regia kwa taarifa,

    Hope wadau mlioambatana nao watatujuza yanayoendelea huko. Nipo pamoja nanyi katika dua ili Mungu awezeshe mafanikio ya jitihada hizi,naamini kama ilivyokuwa mza utulivu utatawala huko ili wale wazee wa intelijensia wasipate nafasi ya kuhujumu mpangomzima.

    Nawaomba wanajf leo tuwapuuze akina jeykey, jeykeywaukweli, badoniponipo, topical na wanaofanana nao ili tuweze kupata kwa utuvu yatakayojiri huko Mara.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nawaomba wana jamvi, watakapo ingia wale ndugu zetu wa mlengo wa kushoto tusipoteze muda kujibisha nao...Asanteni
     
  17. Y

    Yamwana Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Musoma vijijini kwa babu fisadi Mkono tafadhari kapigeni mbiu pia, kama sikosei hamna madiwani wa kutosha huko na hivyo kuna haja kubwa ya kujitangaza kwa wananchi na kuwaeleza haki zao za msingi wanazozikosa katika serikari hii tukutu.
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya! kanyageni kwenda mbele mama Tanzania Chadema inawezekana!
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Hongera Regia, ila hakikisha hao waandishi sio wale waliokutana na Ali Hadaiwi nasikia walilazimishwa kuvua kila walichonacho ili wasipige picha na wao wakaridhia.
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Ma pro-Gadaffi na Kikwete msiwajibu naomba mniachie hiyo kazi.
     
Loading...