Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[PICHA] Maandamano ya CHADEMA Chato na Katoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Mar 4, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu, Salaam!

    Jana nilikuwa kwenye maandamano katika Wilaya ya Chato nyumbani kwa Maghufuli ambako kulikuwa na umati mkubwa wa watu. Maandamano yalikuwa ni ya Kilometa nane yaliyoshirikisha magari,pikipiki na waendao kwa miguu. Baada ya maandamano kama kawaida ulifanyika mkutano mkubwa wa hadhara. Leo wakati tunarudi Mwanza tukafanya maandamano madogo na mkutano wa hadhara katika Kata ya Katoro jimboni Busanda ambako nako watu walijitokeza kwa wingi. Hakika watanzania wameamua kuunga mkono mabadiliko. Kama tungeanza mapema vuguvugu hili nadhani saa hizi tungekuwa tunazungmza mengine kabisa.

    Maandamano Kanda ya Ziwa ndio yamehitimishwa na baadhi ya Viongozi wamesharejea kwenye Makazi Yao. Wengine bado tupo hapa jijini Mwanza tunakula Sato. Tumehitimisha kwaajili ya kufanya tathmini na kujipanga upya kwaajili ya Kanda zingine.

    Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke.

    Kutoka Jijiji Mwanza
    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli- Kazi na Ajira.

    ============================

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana kwa kazi nzuri na poleni kwa misusuko ya wale wanaoogopa vivuli vyao. Tunawaombea mrudi kwenu salama. Hakuna kulala hadi kieleweke.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    asante dada kwa kutu-updates...tuko pamoja
     
  4. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri Chadema..tupo pamoja daima...
     
  5. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukifanya analytical analysis inakuwa vigumu sana kuelewa CCM walishinda vipi Urais na idadi kubwa ya wabunge only 4months back??? The only conclusion ni Uchakachuaji wa hali ya juu, na kama uchaguzi huru ukifanyika TZ hata kesho CHadema ni RULING PARTY.

    Kila la heri Dada Regia, lakini nadhani sasa uongozi mzima wa chadema ukae chini na wanasheria ili kucover all the bases, ili kila matamshi yawe ndani ya sheria, maana JK na serikali wamepigwa na hofu na kitakachofuata ni mabavu ya dola. Ni muhimu sana kwa sasa hivi kuwaelimisha wananchi matumizi mabaya ya serikali, upotevu wa pesa za umma na mambo mengine bila kusogea hata kidogo kwenye gray area yoyote kisheria, sababu hamna haja MAPENZI YA WANANCHI KWA CHADEMA YANAKUWA NATURALLY sababu ya upuuzi wa serikali.

    May God Bless Tanzania.
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,903
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180

    Hizi picha ndizo zinawafanya CCM waanze kuruka kimanga khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee


    Safi sana CDM mmemaliza mzizi wa fitna CCM watakiona cha mtema kuni kilichomtoa kanga manyoya!
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks alot!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana, kweli saa ya ukombozi wa mtanzania imeshawadia hakuna kulala!!!!!!!
     
  9. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Saa za Ukombozi!
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    I wish na CCM nao wafanye maandamano lakin without Entertainment or free transport (Ili waende wale tu ambao huwa wanaenda kwa dhamira yao) sijui watahudhuria wangapi...(
     
  11. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    While we are @ it, lazima sasa techniques za hali ya juu zitumike kuwa isolate viongozi wa juu na mafisadi. Hapa nina maana ASAP Chadema waongeze wafanyakazi wa chini wa serikali kama watu ambao chadema inawatetea ukijumlisha na vijana maskini na wananchi maskini kwa ujumla. Kwa kuanzia Chadema waweke wazi kuwa wanataka watu muhimu kama walimu, madaktari walioajiriwa kwenye hopsitali za serikali, Polisi wa chini, wanajeshi wa chini, manurse na wafanyakazi wengine kwa ujumla waboreshewe mishahara. I believe ili litaiweka serikali kwenye wakati mgumu na hapohapo kwafanya hao polisi ambao hawafikirii kutoka na ufinyu wa elimu kupiga wananchi na viongozi wa chadema wakati hiyo cake inaliwa na hao viongozi wa juu na mafisadi.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimependa sana hii picha...Kazi nzuri sana Mh...
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nasikia Waziri Mkubwa kaanza ziara ya siku kadhaa huko!
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wape wape eeeeeeeeeee vidonge vyaoooo wapewape vidonge vyaoooooooooo,kudadeki hapo ni masikani washikaji awajaniangusha. Hiiiiii ni sombamsomba abaki mtu hadi uvunguni Treni himemsoba PM kwenda BKna bado
     
  15. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kwahakika hakuna atakaye kimbia mabadiliko haya.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    wanawewesuka tu sasa hivi
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mkuu analysis gani tena hapo wakati picha zinajionyesha. Watoto kibao hawapigi kura. Pia vijana kibao ambao kelele nyingi lakini hawapigi kura. Unawaona wazee wangapi kwenye hizo picha? Wazee wengine ndio huwa wanapiga kura, ila wapo wachache sana kwenye picha ambazo nimeziona so far.
     
  18. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona hamkufika Ngara au mnafikiri ni sehemu ya Burundi?
     
  19. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawasomi alama za nyakati!
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chadema ina wafuasi wengi,mashabiki wengi ila ina walalamikaji wengi pia wasio weza kuchukua hatua,........kati ya wengi wanao ishabikia chadema,wachache sana wanaopiga kura...

    Ni ukweli ambao wengi wataupinga humu
     
Loading...