Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha-maandamano chadema kahama ni nooooomaaaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kagosha, Mar 1, 2011.

  1. k

    kagosha Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeshuhudia mwenyewe kwa macho yangu, mji wa kahama ulisimama huwezi amini
     

    Attached Files:

  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja saaana!
     
  3. m

    mian Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala hadi kinaeleweka..wanataka kugawana inchi yetu alafu watoto wetu wawe vibarua wao?
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuuu,

    huyo mtu pembeni ya Mbowe anafanana sana na Emmanueli Mchimbi
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Binafsi nimependa bango la howo jamaa....
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    baadhi ya picha nimeona njia za vumbi, je maandamano yalipita barabara kubwa za lami au uswaz
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu? povati, umasikini mkuu hiyo ndiyo barabara bora kuliko zote wilaya ya kahama
     
  9. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hakuna lami ila viwanja vya ndege vipo vya kuhamisha dhahabu toka kahama kwenda kwa waliopewa dhamana ya kuhamisha utajiri wa nchi hii na serekali ya mafisadi
     
  10. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  11. d

    drgeorge Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bi up CHADEMA
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania sasa wamezinduka. Mpaka kieleweke
     
  13. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go go go go go go go go go go go go go go go go go go CHADEMAAAAAAAA
     
  14. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera wana-Kahama. Madini yenu wanaporwa. Hapo ni mpaka kieleweke...
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Big up CDM wanaokereka watajiju.
     
  16. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    big up chadema go go go !!!
     
  17. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkwere anapata wenge now..kila sehemu pipo nyomi...mpaka kieleweke...naona sasa ataanza kutoa hotuba kila wiki c mchezo watu kila kona wanampinga na kumshangaa nani alimpigia kura?
     
  18. K

    Kachocho T.K Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waungwana ya kahama mmeyaona? Kesho Bukoba sasa. Jamani tunaomba support. Na huu ni mwanzo mapambano bado yanaendelea. PEEEEEEEPLES
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwakweli huyu mkoloni CCM anaondoka sasa, maana hana dira kabisaa. Wakulima sasa wameshagundu madudu yao.:spider:
     
  20. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Je unajumbe gani mkuu huwa unapitishwa katika mikutano ya Chadema kuhusiana na hali ya kuiondoa CCM madarakani ,nafikiri isemwe wazi CCM wakishinda au wakishindwa 2015 ndio mwisho wake,kwa maana ushindi wao haukubaliki tena ingawa haujawahi kukubalika.
     
Loading...