Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: M4C yazoa wanaCCM maarufu kwa Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godlisten Masawe, Jun 11, 2012.

  1. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wana JF.

    Jana J'pili 10/06/12 Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA jimbo la Ukonga kilifanya mkutano mkubwa wa hadhara ktk tawi la Pugu Kigogo Fresh ktk kata ya Pugu, mashambulizi yaliongozwa na kamanda (m/kiti wa jimbo la Ukonga) Michael Aweda na viongozi wa kata ya Pugu na matawi yake.

    Ktk mkutano huo wana CCM zaidi ya 50 warudisha kadi za CCM, akiwemo kada maarufu wa CCM Mzee Bugingo awali alikuwa m/kiti wa wazee wa CCM kata ya Pugu na muamasishaji, mzee Bugingo baada ya kurudisha kadi ya CCM kwa kamanda Aweda alidhungumza hivi "chama cha mapinduzi kimeshaoza na kuzeeka kilichobaki ni kukizika tu 2015, kwa sasa CHADEMA ndicho chama cha wanyonge na kinachoguswa na matatzo ya wananchi" aliendelea "ni lazima rasilimali za nchi ziwanufaishe watanzania wote sio kikundi cha watu wachache kama ilivyo sasa mafisadi wameodhi kila kitu cha nchi hii" amewataka wakazi wa kata ya pugu kuiunga mkono M4C.

    M/kiti wa jimbo la ukonga Michael Aweda aliwaongoza wananchi kwa dk1 kumuombea marehemu Bob Makani.

    Vile vile katibu wa tawi la pugu bombani kata ya pugu kamanda Godlisten Masawe aliwataka wakazi wa kata ya Pugu na vitongoji vyake wawakatae CCM kwa vitendo, alioji utendaji kazi wa diwani wa kata ya pugu (CCM) na mbunge wa jimbo la ukonga (CCM) kwamba tokea wachaguliwe hawajawahi kufanya hata mkutano wa kudhungumza na wananchi, aliwasihi wananchi wasirudie makosa.

    N.B
    Mizengo Pinda ana nyumba Pugu ambao wanaishi wazazi wake.

    [​IMG]
    wananchi wakisikiliza viongozi kwa umakini
    [​IMG]
    wakazi wa kata ya pugu wakimsikiliza M/kiti wa jimbo Aweda
    [​IMG]
    wananchi wa Pugu wakidhihaki kadi za CCM
    [​IMG]
    wananchi wameshikilia kadi za magamba
    [​IMG]
    Makamanda wanataka mabadiliko
    [​IMG]
    sehemu ya umati


    9.JPG
    people's power
    11.JPG
    kamanda Aweda aliyeva kombati akimvua gamba kada maarufu wa CCM na m/kiti wa wazee CCM kata ya Pugu mzee Bugingo
    12.JPG
    kamanda Aweda akiwa kashikilia makadi ya magamba
    13.JPG
    M4C
    14.JPG
    kamanda Ally G kushoto akiwa ndani ya M4C
    [​IMG]
    kamanda Lestusta aliuza kadi za CHADEMA zaidi 100
    16.JPG
    Kamanda Aweda akiteta jambo na m/kiti tawi la kigogo fresh kamanda Festo Hume
    17.JPG
    wananchi walichangia M4C

     

    Attached Files:

    • 1.JPG
      1.JPG
      File size:
      1.5 MB
      Views:
      1,723
    • 2.JPG
      2.JPG
      File size:
      1.8 MB
      Views:
      1,693
    • 3.JPG
      3.JPG
      File size:
      1.6 MB
      Views:
      1,658
    • 5.JPG
      5.JPG
      File size:
      1.7 MB
      Views:
      1,603
    • 6.JPG
      6.JPG
      File size:
      1.7 MB
      Views:
      1,557
    • 7.JPG
      7.JPG
      File size:
      1.5 MB
      Views:
      1,489
    • 15.JPG
      15.JPG
      File size:
      1.4 MB
      Views:
      1,376
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tanzania lazma ikombolewe.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona huku ubungo Msewe kuna vijana zaidi ya mia wanataka kadi za CDM. Wana hasira sana na magambaz. Serikali ya mtaa imekula milioni 60 za mradi wa maji Msewe Golani, na Mradi umekufa. Kuna mfadhili ameanzisha mashindano ya mpira, wamekula hela za zawadi. Ila huyu diwani Boni yuko slow sana.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inamaana Pinda alizaliwa Pugu au aliwahamisha wazazi wake kutoka ushenzini.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    magamba wakiona hivi wanatamani kukumbia nchi..m4c forever
     
  6. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sangarara pinda alisoma pugu sec school A-level, baada ya kuwa waziri mkuu akajenga nyumba huku pugu ambayo wanaishi wazazi wake. Tumemuwekea bendera za M4C mpaka getini kwake mkuu.angarara
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Hapatoshi 2015 lazima wakae.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    The freedom is arround the corner!
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi sina tatizo na nyumba yake, tatizo langu ni kwa nini kaleta hapo wazazi wake? wamebomokewa nyumba? hawakuwa na makazi? au sasa ndio makazi yao ya mwanzo ambako walimzalia na kumkuza mtoto pinda hayawafai tena?
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  13. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heko CDM
     
  14. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wa kusombwa na magari, alafu mbona ni kina mama tu?
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe Comrade the conner is sorrounded by Freedom siku umeshafika ambapo tutaimba zile nyimbo za mashujaa wa zamani akina kinjekitile mkwawa na wengine baada ya kumng'oa mkoloni CCM
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kweli wewe gamba. hii photoshop yako hata michuzi amesha ifuta kwenye blog yake wewe bado unahangaika nayo. pole sana. Mia
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. M

    Mashimba1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 778
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    M4C hiyo, hakuna kugushi kadi kama wale wa kijani wafanyavyo. Tehe..tehe..tehe. Ukiwa ndani ya CDM raaaaaaaahaaaa.
     
  19. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tisheti ndo zile zile za low uality wanabadili ujumbe tu ilikuwa nguvu na kasi vimegoma sasa wanapindua maubunifu ya watu
     
  20. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Trust in Jesus that ye be saved. Coz politics is a sinful game, are we together?
     
Loading...