Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha:Lulu Mahakamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Apr 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Pichani:
    Elizabeth Michael ‘Lulu' akiwa katika
    Mahakama ya Mwanzo Kinondoni (lol), Dar es Salaam mwaka jana alipokuwa akituhumiwa kumshambulia kwa matusi ya nguoni, mlalamikaji Kilakhaba Aziz.


    Msanii maarufu wa filamu hapa nchini, Elizabeth Michael ‘Lulu' leo amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi, Kisutu jijini Dar es Salaam na kusomewa shitaka la mauaji.
    Lulu alipandishwa kizimbani kwa usiri mkubwa akitokea Kituo cha Polisi cha Oysterbay alikokuwa akishikiliwa na kupandishwa kizimbani moja kwa moja bila kuwekwa mahabusu ya mahakama hiyo kama iwavyo kwa washitakiwa wengine wanaosubiri kusomewa kesi zao.

    Baada ya kupandishwa kizambani alisomewa shitaka lake na Mwendesha Mashtaka Mkuu wa Mahakama hiyo, Elizabeth Kaganda ambapo alisema Mnamo Aprili 7 mwaka huu majira ya saa saba za usiku maeneo ya Sinza Vatican jijini Dar es Salaam Elizabeth Michael (18) alimuua Steven Kanumba. Katika kesi hiyo mshitakiwa hakutakiwa kujibu lolote isipokuwa alinyoosha kidole na kupinga umri uliotajwa kuwa ana miaka 18 na kusema umri wake ni miaka 17. Baada ya kusomewa shitaka hilo, Lulu alipelekwa gerezani Segerea na kesi yake itasikilizwa tena aprili 23 mwaka huu.

    Source:
    News - Global Publishers
     

    Attached Files:

  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii picha ya mwaka jana kamanda
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Acha bangi mkuu,picha za zamadamu ndio unatuletea sisi? Tunataka za leo ambazo amevaa Dera(Dila) la njano,mtandio wa pink na red slippers!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Mkuu umechanganya madesa
    Hii picha ya mwaka jana mahakama ya Kinondoni
    Unapotosha watu
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S 112: s t p
     
  6. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Katoto kamesimamia kucha aisee chalii yangu! Hata mimi kakipita kwangu lazma nikatafune arifu!
     
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rusha roho . . . .
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu acha uongo unaiharibu JF great thinkers hawatakiwi kuwa wazushi bali watu wa data
     
  10. b

    b2k Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama uliweza kugundua kua leo kapandishwa kizimbani basi haikuwa siri au usiri mkubwa kama ulivyoeleza hapo juu,na nafikiri pia ungeweza kupata picha yake ya leo kuliko kutuletea zilipendwa. be updated
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Seriously..., Sometimes we need to be Serious... especially in serious issues.
     
  12. b

    b2k Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it seems she does't fear caging. she has got used to it. but lets pray that she changes her life.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Superman kwa hadhi yako hapa jukwaa hukustahili kuweka picha kama hii ambayo watu watafikiri ni ya leo Kisutu. Mambo haya alitakiwa afanye Junior member mkuu.

     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    She is a juvenile...

    She was under influence....
     
  15. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Acheni bange mnajua wehu wengi hawakuja jana kazn had saiz tunatoa vmeo vya jana alafu mnaleta pcha za magazet ya udaku wa mwaka jana!?
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa picha japo ni outdated.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Leo alivaa dela la njano na kandambili nyekundu
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Great Thinkers maelezo yaliyoko kwenye picha yanajitosheleza. Wala title haijasema ni Picha ya Mahakamani leo ingawa habari yake ny ya leo.

    Sasa hasira za nini Wadau mnataka kuniua bure? Ngoja nivute Jack Daniels yangu hapa!
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Drink responsibly mkuu haya maneno ya watu tu usije na wewe ukateleza.
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wangesema anaenda kortini leo ingekuwa ni kama jana umati kujaa kumsubiri kw nia zao

    bora hawakusema
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...