Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(PICHA) Lowassa atua Arumeru kwa kishindo: Chadema waparaganyika

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by busar, Mar 29, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wenye taarifa tupeni, tujuzuzeni Kama kamanda wetu yupo ndani ya meru?
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sijui kama Lowassa nae ni Comrade / Kamanda!
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,646
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Hata mimi mkuu,
    Comrade ni mpiganaji asiye na makundi wala makuu
    Mpiganaji wa principles za kuwaokoa wanyonge
    Mpiganaji aliyeweka maisha Yake rehani kwa ajili ya haki ya umma
    Mpiganaji anaye amini katika haki zote za usawa na kukomesha dhuluma kwa masikini
    Mpiganaji anyegawa chochote alichonacho kwa ajili ya wapiganaji wenziwe ili kutimiza lengo la umoja, usawa na maendeleo ya wote.

    Simuoni Lowassa katika kundi hilo.
    Lowassa ni tajiri
    Hive kuna kitabu chochote cha kuelezea filosofia ya Lowassa?
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyo ni mbipi,akipanda jukwaani leo hata kura 2000 za sioi zitapungua.LEMA anamsubiri kwa hamu
     
  5. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haliki, hata aungwe kwa kiungo gani.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kifupi ni kwamba anaenda kuwaharibia ccm! Ni mtu mchafu ambaye hawezi kusafishwa! Ni kama mavi yanayopuliziwa pafyumu! Anaenda kuchafua hali ya hewa na kukamilisha anguko la ccm huko.

    Wakati eneo analofanyia mkutano leo, yaani Kikatiti, hakuna maji kabisa, Lowasa akiwa waziri wa maji aliyakusanya maji huko Meru na kujenga bomba kubwa kuyapeleka Monduli huku wananchi wa vijiji vya Meru hawaruhusiwi hata kulisogelea.

    Wakazi wa Meru ambao walitaka Sarakikya akawawakilishe bungeni, EL alitumia jeuri ya fedha kuhakikisha anampitisha Mkwe wake kwenda kumuongezea mtandao wake!

    Nitakuwepo mkutanoni Kikatiti kusikiliza tutaelezwa nini na fisadi huyu, akiwa na Mtoto aliyezunguka nchi nzima akimwita gamba huku akisisitiza kwamba lazima ajiondoe kwenye nyazifa za chama! Wakati wanaccm wakisubiri ajiondoe, leo watamwona akimsaidia mkwewe aingie!

    Yangu macho!?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh hata magamba nao siku hizi wanathubutu kusema wana makamanda?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mpaka sasa huyo sioi hana hizo kura 2000 sasa kama zitapungua hivyo basi atakuwa na
     
  9. kalaghesye

    kalaghesye Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hapa ndipo CCM inanichekesha kiasi cha kuhatarisha usalama wa mbavu zangu. Yaani wamekaa na kuamua kumtumia Lowassa kumpigia kampeni mkwewe Sioi! Hiyo haitoshi huyu ndiye kwenye vikao vya juu vya chama ametakiwa kujiondoa kwa hiari yake leo wanampa jukumu la kukipigania chama! Hakika ukistaajabu ya Musa utaona ya firauni .... hapa kuna firauni ingawa nashindwa kujua ni nani hasa!
     
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Open picha hii hapa kuona kinachoendelea arumeru
     

    Attached Files:

  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Childish!
    Wamekamata shiing, ngapingapi hapo?
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ng'ombe hanenepi siku ya mnada.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  14. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ila uzito unaongezeka haahaa
     
  15. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    vijana wa ziba njia ili lowasa asipite
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    safi sana mkuu endelea kutupa taarifa .
     
  17. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mashambulizi ya mwisho...ushindi DAIMA
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, we umefika Arusha na mafuriko ya uchaguzi wa Arumeru!
    Utaondoka, utatuacha na bahati mbaya utakuwa mpole sana siku ya kupanda saibaba pale stendi ya CHAWOTE!
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nasikia Lowassa ametia timu huko leo
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimetembea kuanzia KIA, Kikatiti, Maji ya Chai na Usariver! kote huku hawataki kabisa kuiskia CDM!
     
Loading...