Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: LIVE KUTOKA CCM KIRUMBA YANGA V/S TOTO AFRICANS Yanga Waongoza 3-1; 10/11/2012

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Oct 11, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3]L[/h]

    [​IMG]
    Timu zote mbili zinakaguliwa
    [​IMG]
    Wanahabari wakikimbizana na matukio timu zikiendelea kukaguliwa
    [​IMG]
    Uwanja wa Kirumba ukiendelea kushona watu
    [​IMG]
    [​IMG]
    Hawa ni wachezaji wa Toto.
    [​IMG]
    Dar Yanga Africans
    [​IMG]
    Bao la kwanza la Yanga lililofungwa na Mchezaji Kavumbagu
    [​IMG]
    Mama Yanga Matuni nae ndani
    [​IMG]
    Hivi ndivyo CCM Kirumba ilivyo ingiliwa na mashabiki wa Yanga
    [​IMG]

    Yanga wakishangilia Bao la pili lililofungwa na
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mwanza Washabiki wa Yanga Bado Wengi...
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,589
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Kipofu kaona mwezi.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tuache naona huo ni wivu... Tunaisubiri AZAM na baba yao SIMBA
     
  5. M

    MACHUPA Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mbona ule wimbo wa manji ongeza pesa hujaweka ????????????????????????
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda mpewe penati ni juzi mlisherehekea droo.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wewe Subiri tu Muone cha MOTO... Mlijidai kumchukua MRISHO NGASA mbona hafungi MAGOLI ? Subirini aanze kuvaa
    Jezi za YANGA - Mtachanganyikiwa...

     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hatumtegemei MANJI... Sisi sio kama SIMBA... kwanza ni lini WACHINA watamaliza MKATABA ?
     
  9. M

    MACHUPA Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    MANJI ALIKUWEPO KIRUMBA NA HALF TIME ALIENDA VYUMBANI KUONGEZA MSHIKO MAANA YANGA MLIKUWA MNAPIGWA BAO KIPINDI CHA PILI
    BILA MANJI yeboyebo HAKUNA KITU
     
  10. M

    MACHUPA Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SEMENI HAMTEGEMEI MANJI wakati mechi na toto alienda kuongeza mshiko upande wa toto mlishalizwa
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ulijuaje wakati @ HALF TIME tulikuwa tunaongoza 2 - 0 ?; Haujajibu Issue na Mkataba na Wachina na pale Mchungwani Msimbazi ?
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni lini mrisho ngasa huwa anaifunga simba baada tu ya kuamia azam tu mkampiga misumari.
     
Loading...