Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Lema akiwa Jijini London akikagua chopa jipya la M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Aug 6, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Mhe. Lema leo alifuatana na makamanda wa CHADEMA wa jijini London kukagua moja ya vitendea kazi vya M4C ambapo pamoja na ununuzi wa vitendea kazi Lema atafungua tawi la CHADEMA London kesho Jumanne 7 Agosti, 2012 saa mbili usiku Thatched House Barking

    Ni wazi kwa mtindo huu Lema ataendelea kuwa mwiba mkali na vuguvugu hili la M4C
     

    Attached Files:

  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa machopa tu mpo juu.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwacheni Mungu aitwe Mungu
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    natamani yawe machopa kama 20 hivi kabla ya 2015
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hata ilo chopa moja magoli..lema ni noumer.
     
  6. D

    Determine JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK atajinyonga mwaka huu
     
  7. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Haya majamaa yana mambo ya kisasa mno!
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmh!! Lema the greatest .....................................................:israel::israel::israel::israel::israel:
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukiwa umekusudia kutenda mema hata watu wakupinge vp lengo litatimia
     
  10. commited

    commited JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    M4c go go go... In god we trust
     
  11. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka mabadiliko yenye tija,hivo hatuwezi kuwatenga wa tz walio nje ya nchi, Lema ni jembe,tunamkubali ni mtu makini asiyeogopa vitisho,ni mtu jasiri,ni mtu wa kuigwa kwa kujenga hoja makini, naamini kwa mnaopenda mabadiliko mtaniunga mkono,mtu makini hufanya vitu vilivyo makini. Big up Godbles Lema God bless u kama jina lako.
     
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mbona kama hii chopa ina itirafu katika propeller la upande wa pili? yasije kutokea ya late John Garang..
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Goodluck kamanda Lema!
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Imetolewa na nani sasa? Big up so far! ujumbe wa mabadiliko inatakiwa uwafikie watu
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Watachanganyikiwa 2015.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Lema bana ana mambo ya kizamani anapiga picha na Chopa harafu anawatumia wafuasi wake..
     
  17. k

    kundaseni meena Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwakweli inatia moyo!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ritz jana mmekomaa...oooh kingeledha...oooh hajui kingeledha, aibu ya msimu kwenu!
    Jana tuliwaambia kuwa cha msingi ni comm skills jamani, si kizungu, hamuelewi.
    Lema ni kijana mahiri ambaye kupitia kwake M4C iko bound kuleta matokeo ambayo hayakutarajiwa na mtu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hiyo Chopa ndio kapewa na Meya wa London?
     
  20. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Heri ya kizamani yenye tija kuliko ya kisasa yenye ufisadi
     
Loading...