Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Lawrence Masha APIGA SALUTE Marehemu Barlow; Kwani yeye Ni Waziri wa Ndani au bado Ndoto?

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 15, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Lawrance Masha ambaye ni Mjumbe wa Halmashauri kuu ya Taifa (NEC - CCM) wilaya ya Nyamagana akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa aliyekuwa Kamanda wa polisi mkoa wa Mwanza marehemu Liberatus Barlow.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Cha Ajabu hata hakukanyaga JKT ...
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwani kupiga saluti lazima uwe umekanyaga JKT?
     
  4. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    naona haikuwa saluti bali alikua anaanza ama katikati ya kuweka alama ya Msalaba
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sio lazima; lakini alitakiwa kwenda JKT akakwepa kuwa wakili PRIVATE; na BAADA ya MWINYI na AZIMIO la ZANZIBAR kuvunja JKT akaomba kazi TANZANIA OXYGEN na pia kujiunga na UMOJA wa VIJANA wa CCM; Wakati anasoma CHUO KIKUU hakuwa Mwanachama wa Umoja wa VIJANA wa CCM wala MPENZI wa Serikali Tawala...

    Ni MPAKA MKEKA ULIPOTANDIKWA wao KUPITIA njia RAHISI...
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Yeye SIO MKATOLIKI!!!
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hiyo mbona siyo saluti? Inaonekana alikuwa anapiga ishara ya msalaba mbeke ya mwili wa marehemu.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    Kwa waluoishi Marekani wanatambua kuwa si lazima uwe mkatoliki kupiga ishara ya msalaba.
     
  9. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Duh! kazi kwelikweli! sasa kazi ipo! maana walisema weeee!!!! oooh! ana Green Card!!! mara sijui nini, lakini wakamuogopa mpaka Wenje akamuumbua! sasa wamemrudisha NEC ajaandae Rais ambaye atamrudisha Mambo ya Ndani, mtamkoma
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Alipitia Jeshi la Chipukizi la CCM
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ndio wanatambua Sana; na WENGI Hawajui ISHARA ya MSALABA hata KIDOGO

    As you know in US the highest percentage of christians are Protestants and not Catholics

    Catholics are minority; Ndio Maana Rais Mkatoliki pekee wa US ni John F Kennedy na Sijui kama watapata Mkatoliki Mwingine... In Short Protestants in US are not that much fond of Catholics...
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Aliiachia ikapoteza umuhimu wake; kama una GREEN CARD unatakiwa Usikae NJE ya USA kwa Mwaka Mmoja bila kwenda; nadhani kwa alivyokuwa anapanda kivyeo na kifedha hakuona UMUHIMU wake... hakufuata Masharti yake... Sasa HANA

    Lazima awe MBUNGE ili Uwe Waziri; Kikwete ana Miaka 2 Imebaki arudi kwao MSEGA...
     
  13. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    masikini....Masha kumbe yupo?
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Usilazimishe mtu afanye utakavyo.... Axha upuuzi wewe

    Mbona Mimi nimepiga salute na si mwanajeshi

    Tumeishiwa hoja sasa tunajilengesha kwa wanaume
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Unapenda sana kujianika mkuu

    Kara issues, jamaa sio maskini wa kutegemea siasa tu
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160


    Bado kuna nafasi za ubunge zimebaki, JK si angeweza kumteua kama mbunge? BTW why katambulishwa kama Mjumbe wa Halmashauri kuu ya Taifa (NEC - CCM) wilaya ya Nyamagana, na siyo Waziri wa zamani wa Mambo ya Ndani, aka bosi wa zamani wa marehemu? Would that have made more sense?
     
  17. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    IVI HESHIMA ZA MWISHO KWA ALOUWAWA AKIWA KICHAKANI NA DADAKE? ALIJIFICHA NA DADAKE KWELI? ACHENI IZO UYU ACP KAUWAWA AKIWA KTK HARAKAT ZA KUMSINDIKIZA HAWALAKE, AKIWA KTK TENDO LA UASHERATI, HAINA TOFAUTI NA ALOKUFA AKIWA KIFUANI KWA HAWALA AKIBEMENDA, JAMANI TOENI UO MSALABA KUUDHALILISHa
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Very sad!
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Unauhakika huo??? kwanini agombee U-NEC CCM??? kama sio Maslahi kwanini akiwe chama cha Mzee Masha cha UDP??? haka hategemei Siasa kula NCHI???

    Ni Mlafi huyo Hauoni hayo sababu U MwanaUbafu wake wa kuchota?
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Tunaaibisha sometimes

    Not everyone survives kwa siasa
     
Loading...