Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha kwenye facebook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lateni, Jun 29, 2012.

  1. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Habari wadau,

    Naomba kuuliza kuhusiana na facebook, utaratibu wa kuweka picha ukoje? je kila mtu ana uhuru wa kuweka picha yoyote aitakayo? ninauliza hivi maana kuna huyu mtu kwenye facebook anaitwa talizah rekaofela
    ameweka picha ya utupu wa mwanamke.

    Je facebook wanazojinsi za kureport issue kama hii ili picha iweze kuondolewa, au ni hadi mwenye kuiweka aiondoe?

    asanteni.
     
Loading...