Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kwanini Tundu Lissu amelia baada ya kushinda kesi??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bukanga, Apr 28, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mbunge wa jimbo la Singida mashariki CHADEMA),Tundu Lissu,muda mfupi baada ya mahakama kuu kutupilia mbali maombi yaliyotolewa na Shaban Selema na Pascal Halu wa CCM,kupinga matokeo yaliyompa ushindi wa ubunge.

    [​IMG]
    Tundu Lissu akifutwa machozi wakati wakitoka nje ya mahakama baada ya mahakama kuu kutangaza kuwa ushindi wake huo, ni halali.(PICHA NA Dewjiblog)

    Ndugu,wakati wa kesi Tundu Lissu alikuwa thabiti na mwenye kujiamini, sasa baada ya kushinda kesi ndiyo anaonekana kulia.

    Nini maana ya kulia huku kwa Tundu Lissu?

    Kwa hisani ya Mjengwablog.
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Alijua mafisadi yamecheza dili kama la Arusha.....
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Analia haamini kama angeshinda kwa jinsi alivyoiba kura na kuchezea akili za jaji kwa kubadilishia wwatu ushahidi!
     
  4. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tundu lisu is very emotional and sentimental hata bungeni we mwangalie..
    So ni rahisi kwake kuburst into tears when he is overjoyed,angered etc..na kesi ilikua within discretion ya judge..sie tunajua kuwa kunasheria lakn mwisho wa siku ni suala lajudge kuamua upande aloona umemridhisha..what happens kama jaji ana itikadi zisizoonekana za chama?Ama kwa vyovyote vile angeamua tofauti?
    This was in disbelief-hasa ukizingatia yalomkuta lema.
     
  5. c

    chinekee Senior Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi huyo jamaa hapo nyuma ya lisu mwenye kola nyeupe ni kaka yake wa kuzaliwa lisu anaitwa alute mughwai ndiye aliyekua wakili upande wa magamba kwenye kesi ya lema arusha mjini....
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Njia moja wapo ya kufisha ujumbe kulia haina maana kuhuzunika bali hata kufurahi pia!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    source?
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,637
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida ya binadamu kuwa na machozi ya furaha!!!!
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Anajua kuwa ameshinda kwa dhuruma na ametumia ujuzi wake wa kisheria katika kupindisha sheria,
    kwa hiyo yale machozi ni majuto ya nafsi kwamba anaonekana mshindi kwa njia zisizo halali.
     
  10. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........mamba akiwa anamtafuna binadamu hutoa MACHOZI si kwamba anamhurumia binadamu bali anafurahia utamu wa nyama ya binadamu, kwa hiyo machozi hutoka kwa maana nyingi
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chozi la kumshukuru Mungu kwani haki imetendeka ktk maamuzi.
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    a hate u really..
     
  13. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlongo; mbona Pinda alivyotokwa na machozi kipindi anaongelea suala la mauaji ya kinyama ya Albino wengi wanam'beza kwa ktendo hicho, je yeye si binadamu wa kawaida mwenye hisia kama Tundu?
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe teheee; chozi hili la Lissu na la Pinda lina tofauti gani?
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Lissu anakerwa na umaskini wa wananchi...alijua kuna dhulma hapo sasa haki ilivyotendeka amewakumbuka watu wake then anawaambia am back again akamwaga chozi..nashindwa kuwaelezea bt LISU WE NI MPIGANAJI WA UKWELI MKUU..
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mimi sijui.
     
  17. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa mkuu, Serikali inaingilia sana uhuru wa mahakama...

    Tunashukuru tu jaji azingatia miiko ya taaluma yake!!
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    bunge mtamu.............
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...aulizwe yeye, ana majibu mazuri zaidi.
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unazifaham nguo zake manake hajaonesha sura yake umemjuaje
     
Loading...