Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Kufuru ya Tundu Lisu jijini Mwanza Ijumaa iliyopita

Discussion in 'Jamii Photos' started by Idimulwa, Oct 26, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu samahani kwa kuwachelewesheni, lakini hivi ndivyo kamanda lisu alivyotikisa mitaa ya kirumba pale uwanja wa magomeni hapa jijini mwanza na mwenyeji wake kiwia mbunge wa ilemela
     

    Attached Files:

  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kizuri always chajiuza kwa kamanada Lisu haihitaji kukodi maloli ya mchanga kujaza watu, moto uendelee hivo hivo mpaka vijijini,Asante mkuu kwa maphotoz
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani nani huwa ziara yake sio kufuru? ulishawai kuona ziara ya lowassa hadi kuku huwa wanatoka mabandani
    sijaona kitu hapo
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu na wahi kushusha gunia zangu za dagaa pale mwaloni kirumba picha zingine keshooooo
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    linganisha na hapa mbona hapo hakuwepo watu??

    [​IMG]
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What? gamba lowassa, mza hata hivyo hatuongei sana kifupi mpigie aje tena magoni tu wala asifike kati then utaona by the way unajua kilicho mtokea pale bos wako nape hivi majuzi
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu Lisu lazima alitumia malori kusomba watu na kikundi kile cha comedy
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    au ni misukule si unajua mitaa hiyo kwa iyo teknolojia wapo juu?
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135




    Weka picha 4 tu tofauti za mkutano wa nepi pale tuone, waliopo wenyewe wana huzuni make wamefika pale kwenye maroli tokea vijijini wakitegemea kwa ahadi ya ubwabwa ikala kwao kwa kamanda lisu ni full shangwe maana wote wako pale kwa hiari yao na pana hoja
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dada, hata Chenge akiamua anaweza kukusanya umati wa watu. Cha msingi cha kujiuliza ni nini kinachowasukuma hao watu kwenda kwenye hiyo mikutano. Ukijiuliza vizuri utagundua kuna misukumo miwili tofauti kabisa kwa watu wanaokwenda kwenye mikutano ya viongozi wa CHADEMA na CCM.
     
  12. Josephine

    Josephine Verified User

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Huyu Lissu apange mbinu za kupambana na Bashe sasa, manake Kigwangala anaachia ngazi muda mfupi ujao.
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kufuru....kazi kweli kweli..
     
  15. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Intellectuals dont discuss photos! Dont you have issues, wrong platform!
     
  16. m

    majogajo JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nlikuwepo mwanza..lissu hakubeba wa2 kwenye lori.muulize nape akwambie kama alishangiliwa hata nukta moja...alibaki kutukana hana hamu ya kurudi tena mwanza. kirumba ni moja ya ngome imara ya chadema.
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Cdm bwana, kaazi kweli kweli.
     
  18. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wanasubiri pilau and then fiesta...!
     
  19. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tofauti ya mikutano ya CDM na CCM ni hii; Mikutano ya cdm hujaa yenyewe naturally bila kutumia nguvu sana kuinadi. Kwa Mikutano ya ccm, kazi inabidi kubwa hufanyika. Yaani!...Unaweza kuiita operesheni Somba Somba!
     
  20. P

    Papizo JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Watoto ndio huwa nawaona siku zote.....
     
Loading...