Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Kikwete Tanga, Bumbuli, Kilindi, Kilimanjaro, Arusha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Original Pastor, Sep 13, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JK amnadi Profesa Maji Marefu Korogwe vijijini leo

    [​IMG]

    JK akimnadi mgombea ubunge wa CCM kiti cha Korogwe Vijijini Bw. Stephen Ngonyani maarufu kama Profesa Maji Marefu mchana huu katika kijiji cha Mashewa kilichoko Korogwe vijijini

    [​IMG]
    Bango la Profesa Maji Marefu

    Huyu ni Mganga Maarufu wa CCM wameona wampe Ubunge kwa tiketi ya Chama Chao Sasa Je Huko Bungeni na Kazi yake itakuwaje au anakwenda kwa ajili ya kuwaagu wa Bunge kule Bungeni au atasaidia kuleta maendeleo ya Taifa letu??? Hii Nchi sio Gambia Mbunge lazima awe mganga sasa huku tunapokwenda sasa Ni hatari zaid. Wananchi CHAGUA CHADEMA KWA MAENDELEO YAKO. Usikubali kupoteza kura yako kwa kuchagua hii. HATARI NCHI IMESHAUZWA SASA WANATAFUTA KINGA ZA GIZA.​
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie naogopa kuchangia mawazo jamaa anaweza kukuadhibu huko huko ilipo
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama unaipenda nchi yako Njangia uwe muwazi au wewe haupo upinzani???????????

     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nauliza: Katika jimbo hilo CCM hawako ndani ya maji marefu?
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama unamuamini mungu wewe changia tu. Shibuda huyo anadunda mbona na alijitokeza kugombea urais ijapokuwa bwana sheikh yahaya alisema atakufa!!!
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    CCM wameamua kupeleka kinga bungeni!!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ccm ni chama cha wachawi na watu wenye mawazo dhalili na wahujumu wa uchumi na raslimali za taifa.
    Yuko yule wa Urambo aligombea jina lake limenitoka ni mganga, manyaunyau ni mwanaccm pia, shehe Yahya hussein na Maji marefu.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Sifahamu hUyu jamaa amesomea nini, lakini naona ndoto za Bunge la safari hii kuwa la COMEDIANS!...
    Anyway, labda wananchi wa huko wanapenda shughuli zake, na hivyo wanaamini watasaidika zaidi akiwa mteule wao!
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha haaaaaaa ... ngoma imepata bikra
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehe
    shetani plays his slots
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Prof Mashuzi Marefu naye atakuwa akimwongezea Kikwete nguvu!
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ndiyo. Ndumba kwa mbele! Tujiandae kukatwa viungo na kuuawa na hawa waganga kwani sasa watakuwa na watetezi kibao: bungeni, serikalini (kuanzia ngazi ya juu kabisa), ikulu, baadhi ya media, nk. Tutapona kweli?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Rev wewe ni kiboko!
     
  14. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM chai sana na ni wajinga wa kupitiliza
    Yaani mmeona ni bora kuleta waganga wa kienyeji bungeni sio?
    Haya kazi mnayo this time
     
  15. S

    SuperNgekewa Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shehe Yahya, Prof. Maji Marefu, Majini... Wahenga wanasema utamjua mtu kwa kampani anayo-keep. Waganga wa kienyeji na imani ya uchawi ni pande mbili za sarafu moja. Watanzania wanajua sana jinsi viongozi wa CCM wanavyopiga foleni kwa hawa waganga wakati wa uchaguzi na pindi kukiweko na mgao wa vyeo. Wanaamrishwa na hawa waganga kufanya vitu wakiwa uchi na kuchimbia vitu ardhini kwa kutumia makalio yao.... Na wanatii amri na kutekeleza hayo!

    Kama viongozi wa nchi wanakuwa na fikra na imani za namna hii huwezi kutegemea nchi ikaendelea. Umaskini wa nchi siyo ukosefu wa fedha bali unatokana na ukosefu wa uongozi wenye fikra za maendeleo.
     
  16. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sidhani kachaguliwa kwa sababu ya uganga wake. Nilikuwepo Korogwe muda mfupi uliopita Steven Ngonyani ndio mgombea anayekubalika kwa wananchi wa jimbo lake kuliko mgombea yeyote. Labda uniambie kuna mengine nisiyoyajua.
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona jibu unalo mwenyewe? lipi lina mfanya akubalike? waulize hao wana korogwe..

    Mr. "Devo" at his best!
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM wanachama wake Mafisadi, waganga wakienyeji na wafananao na hao
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtalia sana...
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Nasikia siku hizi ameacha uganga ni tajiri wa kutupwa huko Korogwe....
     
Loading...