Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha, Kikwete - Pope Benedict nani mkali wa draft?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Sep 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wangeoneshana ubabe kwenye bao lazima jk angechukua
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kakutana na mkuu wa makafir..wallah lazima tuandamane
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili lazima limchanganye mkuu wa kaya, lingekua la visude vya bia bwana.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Chess! jk atakuwa anasema huwa naliona kwenye muvie tu!
     
  6. cement

    cement JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndukumu kowa!
    Huna adabu ndane rwefika kohu!
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu heshimu imani za watu, bora ungepita tu bila kusema kitu.
     
  8. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    acha propaganda kafiri mkubwa wewe.
     
  9. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    we are gud in all no sense bussiness,i guess draft is one among them
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wanivunja mbavu, lakini nakubaliana nawe, hawa wa asili ya pwani mchezo wa bao uko damuni.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa pope natia shaka, ingawa ulaya iko sana ile king, lakini waswahili kwa kupiga chenga hawatupati.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Shindwa kwa Jina la Yesu, pia heshimu imani za watu wengine,don't be selfish.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi nyie vijana mna matatizo gani? Hamuwezi hata kumuelewa jamaa kwa andiko lake?
     
  14. K

    Kulya JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Thats Chess
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh!
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    draft linachezwa kwa kuangaliana usoni, yaani wanakaa mkao wa kuangaliana huku draft likiwa katikati. sasa hapa sijui jk anatembezaje kete. hahahaaa...!!. mia
     
  17. Kashindi

    Kashindi JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    huo ni mtazamo kaka hongera sana kwa mawazo yako ambayo hata m2me hakubaliani nayo.
     
  18. B

    Bob G JF Bronze Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ahueni ya hii kuliko ile aliyokutwa akibembea na mrs kule majuu, Duh! huyu mjamaa hakosi visa na vituko
     
  19. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua chanzo cha barozi wa Marekani nchini Libya kuuawa na vurugu zilizotokea nchini Misri? Tafakari na jaribu kuutumia ubongo wako vizuri kufikiri ili uweze kuonekana mwenye akili na busara.
     
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wenzangu walevi wa propaganda za kidini/udini papa angekuwa amesimama hapo na kiongzi wa chadema hii thread ingekuwa mbali sana muda huu. Kwa sisi watumia simu ingekuwa iko page ya 3000.

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
     
Loading...