Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha, Kikwete - Pope Benedict nani mkali wa draft?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Sep 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Naona kama ni CHESS vile
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Hivi mkuu wa ma Ulamaa duniani ni nani?
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwani kuna umbali gani toka temeke mpaka dar..?? HAKUNA ULINGANIFU WOWOTE HAPO!
     
  5. b

    babacollins JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani hii ni draft mkuu?!!! ina jina lakeee.........................
     
  6. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja zomba aione. Kama hakusema alikwenda kujadili Mufti ajae awe ni nani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huna raha kama hujamtaja Zomba.

    Hiyo ni zawadi kutoka kwa Kikwete kwa mzee Papa, acheze vizuri chess kama kawaida yake.

    Ni zawadi nzuri inayoonesha jinsi Watanzania wanavyoweza kuchonga kwa kutumia mikono.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Sidhani kama yupo maana huwa naona wanajiamulia tu kila kona ya Dunia kwa jinsi wanavyojisikia,Afghanistani,Saudia,Irani,Paistani,Yemeni,Somalia,na kwingineko wanaweza
    kutafsiri jambo moja katika maana tofauti kabisa..
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulamaa maana yake ni wasomi ni uwingi wa neno Alim au msomi.

    Kila msomi kuna aliye mzidi.

    Hapo sasa.
     
Loading...