Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kikwete kuzindua Ujenzi wa Nyumba za Kiwanda cha Tangawizi na Mama Kilango

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3]Rais Kikwete kuzindua Ujenzi wa Nyumba za Wahanga wa Maporomoko na Kiwanda cha Tangawizi Mamba Miamba leo[/h]




    [​IMG]

    Rais Jakaya KiweteRais anatarajiwa kuzindua ujenzi wa nyumba Nane za wahanga wa maporomoko ya Ardhi yaliyotokea Novemba 2009 katika Kijiji cha Goha Kata ya Mamba Miamba wilayani Same, Mkoani Kilimanjaro.




    Katika Maporomoko hayo watu 24 walipoteza maisha huku Kaya 8 zikikosa mahala pa kuishi baada ya nyumba zao kubomolewa na maporomoko hayo.




    Hiyo ni katika utekelezaji wa Ahadi ya Rais Kikwete yaliyotokea Novemba 2009 kujenga nyumba hizo kwa wahanga hao wakati alipowatembelea kuwafariji.

    [​IMG]

    Rais Pia akiwa Mamba Miamba atapata fursa ya kufungua Kiwanda cha Kusindika Tangawizi cha Ushirika wa Walima Tangawizi Mamba Miamba.




    Baada ya kufungua nyumba hizo na Kiwanda, Rais Kikwete atahutubia Mkutano wa hadhara na baadae kuelekea Wilaya ya Mwanga na kuweka jiwe la msingi hosteli ya wasichana shule ya Dkt. Asha-Rose Migiro.

    [​IMG]

    Mmoja wa wafanyakazi wa Kiwanda cha Tangawizi Mamba Miamba, wilayani Same mkoani Kilimanjaro, Omary Kapara akianika Tangawizi iliyokwisha safishwa kabla ya kuanza uzalishaj.

    [​IMG]

    Mbunge wa Same Mashariki, Mh Anne Kilango Malecela akiwa katika maandalizi ya mwisho mho Kimejengwa kwa juhudi zake wisho kabla ya kufunguliwa Kiwanda cha Kusindika Tangawizi ambacho kimejengwa kwa jitihada zake kama Mbunge.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kiwanda kinadaiwa kwa kimegharimu makadirio ya uanzishwaji wa kiwanda hicho unakaribia Sh bilioni 1.5,

    Kiwanda kiko kama vile vipanda
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    dah .... yaani hichi ndicho kiwanda huyu mama anapiga majigambo nacho .... yangu macho
     
  4. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kweli huyu ndio raisi wa wadanganyika ahadi kaitoa 2009 nyumba zenyewe matofali ya kuchoma mpaka leo hazijakamilika bado anaenda kuzindua.Huo uzinduzi si ange'efanya mbunge hizo gharama za msafara wa raisi utumike kuzimalizia
     
  6. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kiwanda kiko wapi? Hiki ni kiwanda? Kweli hii nchi tunaliwa kama membe anayeliwa na siafu. Something is not right here. Yaani hili ni shine la kusaga tangawizi na si kiwanda. Hivi vibanda hapa ndizo nyumba za kufunguliwa na raisi? Watanzania tuache utani. Tufanye mambo ya kiukweli kulingana na hii karne na sii hii michezo ya kitoto kama hii.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mama kilango anajiliwaza na Tangawizi baada ya kugaragazwa!
     
Loading...