Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kikwete huyoo anasaini mikataba mipya na waarabu Oman

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babukijana, Oct 18, 2012.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    TUMIKWISHA!
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    alivyotoa macho tafikiri ni mtu makini haswa...........
     
  3. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tanzania Tanzania raiti ungelijua yapasayo maendeleo na amani, ungepambana kupata majembe na mbegu badala ya mazao
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi Bunge letu tukufu limeridhia hii mikataba anayosaini raisi Kikwete? Kama wabunge hawajaridhia haoni anaongeza malumbano juu ya malumbano? mpka sasa kuna utata kwenye mikataba ya umeme, madini na hata wanyama pori, hii imekaaje.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    OMG!tumeliwa
     
  6. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu asigwa, hapo usishangae ni mabadirishano ya tende kwa ajili ya mfungo wa Ramadhani kwa mbuga yetu ya wanyama ya Serengeti! Au pembe za ndovu tulizo sikia wanataka kuzitwanga bei.
     
  7. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Bibie Ciello, "Ukitaka kula lazima uliwe" kwa sana by JK!
     
  8. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hapo hakuna tatizo mkuu wakiona uwezekano wa Malumbano bungeni, watapeleka kesi mahakamani, hapo Bi K....atatumia mbinu hiyo kuzuia hoja za wabunge. Hizo ndo mbinu za kipuuzi za ccm kuitafuna nchi hii.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tutavunja mikataba ya kijinga hii 2015
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi hiyo mikataba mnayoisign kila kukicha inawanufaishaje wananchi wa kawaida Hasa walioko vijijini? je mnazingatia vipengele muhimu kama asilimia kubwa ya ajira itolewe kwa wazawa? Na mbona tatizo la ajira linaongezeka kila kukicha?
     
  11. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rais muislam ni sawa shehe farid na ponda unategemea awabishie waarabu?
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    naona baada ya jamaa kushindwa upepoz wa EL ameamua rasmi kufunga makufuli, liwalo na liwe
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Tokea ameanza kusini mikataba ya kuuza rasilimali za hii nchi Kesha maliza box mbili za kalamu
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hata hawa jamaa wanaovaa matineti na vilemba kichwani wanatudanganya?
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anafuata nyayo za chifu mangungu! Dhaifu mbayaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tutajuta kumchagua huyu kuwa rais
     
  17. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sheikh Ponda na Sheikh Farid na wafuasi wao watafutiwe kazi huko oman.
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    DHAIFU na ndugu yake wa damu Joka la mdimu Membe wamegeuka wakawa Mangungo wa Msovero..cjui Mzee Mrisho aliyewazaa nadhani alikuwa mume ***** kwa mama zao hawa..ati tumpe membd nchi thubutuuuu..
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Inaonekana hata haelewi kinachosainiwa, huyu Chief Mangungo atatumaliza, hivi 2015 itafika lini aondoke huyu?
     
  20. mayonise

    mayonise JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswaaa
     
Loading...