PICHA: Kikaragosi cha muungano Tz na Znz

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiranja Mkuu, Nov 29, 2012.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Je kuna ukweli hapa?
    Mimi naona Wazanzibari wao wanafaidika zaidi na muungano ukilinganisha na sisi
     
  2. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Aliyetengeneza hiki kikaragosi bila shaka atakuwa mwanauamsho, chini ya Shehe Faridi. Na sisi tunaitaka Tanganyika yetu. Hawa Wazanzibari wamezidi sana kutudharau. Ama kweli shukrani ya punda ni kuishia kukupiga mateke, hata umsaidie vipi.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,858
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Huyo aliyeweka bendera kazikosea
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanzanzibar wanawapa nini watanganyika mpaka tunaona watanganyika wanafaidika na Muungano?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,914
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    hapo lazima uamsho wanahusika
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Mammbo ya sheh Farid na Sheh Mselemi!!
     
  7. C

    CHRISTURKER JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ukweli hapa,mchora katuni hajawawakilisha wazanzibari hapo,Mzanzibari gani ana KISOGO? Wale jamaa ni flat screen.
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Tanzania Bila na Tanzania Visilani
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenye nacho wataongezewa
     
  10. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,741
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku muungano ukivunjika wanawake wa ZANZIBAR watajuta kuzaliwa kwani utawala wa SHARIA ya kiislam utaanzishwa ambapo watazuiwa kwenda shule, wakikamatwa wamezini watapondwa mawe hadi kufa. Muungano ukivunjika itapatikana PEMBA na UNGUJA-nje ya muungano hakuna ZANZIBAR
     
  11. M

    Mandi JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanganyika tusimfanye nyerere kutokua na akili katika kuunganisha zanzibar na tanganyika.hiyo picha ndo hali halisi yamuungano.ukiwauliza watanganyika muungano unawanufaisha vp wazanzibar?atakujibu wapemba wamejaa kariaokoo wanamaduka.wao wanaiyona hiyo ndo faida.nyerere ameufanya muungano huu ili tanganyika ijibebeshe koti la muungano na sio vengine.kibonzo ni reality beyond the truth
     
  12. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Huoni hapo anachopewa? Vinginevo Watanganyika wangedai MUUNGANO sahihi wa serikali TATU ati. WANAFAIDIIIIIIIIIIIIII.
     
  13. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Kufa muungano hatuombei ila UBORESHWE kwa kuwa na serikali TATU. Muungano DAIMA MBELE!!!!!!!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,914
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    Jamani hivi ni lini muungano utakapovunjika?
     
  15. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,741
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi naona picha hii haina ukweli bali ni upotoshaji tu,tangu lini mtu aliyekondeana kama huyo Mzanzibar akawa na uwezo wa kumlisha mtanganyika?Naona ingefaa hicho kijiko kingekuwa kinatoka kwa mtanganyika kwenda kwa mzanzibar ingeleta maana.
     
  17. m

    mwanaodessa Senior Member

    #17
    Nov 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Yaani siku hiyo nyumbani kwangu lazima nifanye sherehe,
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,914
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    mi nasubiri kwa hamu sana nione uhuru wa Tanganyika kwa mara ya pili
     
  19. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Hii ndo hali halisi kwani malikia wa mchwa hutafuta mwenyewe chakula ndugu yangu?
     
  20. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Ki vipi wakati umekaa unalishwa tuuuuuu. Baba wa taifa alizunguka nchi nzima kudai UHURU wa KWELI.
     
  21. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #21
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,914
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 63
    nalishwa nini?
     
  22. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #22
    Nov 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Jamani hukioni HAPOOOOOOOOOOOOO!
     
  23. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #23
    Nov 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I hate Zanzibar
     
  24. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #24
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,732
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38

    Kwani ulishawahi kusikia nyani akaliona ku nd ule?
     
  25. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #25
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,732
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Zanzibar inafuata msemo wa dini, Inakupenda sana wewe adui wake!
     
  26. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #26
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,732
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Joseph, Hivyo huo mchoro hujaufahamu bado? Hivyo mtumbo kama uwo unaweza kuhisi kuwa unapewa kitu kutoka kwenye kakibakuli kadogo kama hico. ungeufuatilia huo mchoro basi ungekuwa na huruma kwani baba lililoshiba linamkamua masikini. Halafu nawe unazidi kunogesha.
     
  27. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #27
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,732
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Walikuwa hivyo walipokuwa huru,hujuwi kuwa madhila yanamuharibu mtu maumbile???
     
  28. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #28
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,732
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Riwaya gani tuiite hiyo yako? Kusadikika umeshatungwa , labda tuiite Duwa la kuku!
     
  29. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #29
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,732
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ulishawahi kumuona tajiri akabeba zege? Na ulishawahi kumuona mbeba zege akatanuwa? Hii ni kawaida mlafi hioni vibaya kumdhulumu fukara na hiyo picha inamaliza yote.
     
  30. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #30
    Nov 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,732
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hee! Mbona keshokutwa tutasherehekea miaka 51, unataka uhuru gani tena? Ulishawahi kusikia mkoloni akafurahia kuacha koloni?
     

Share This Page