Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Katibu wa BAKWATA mkoa wa Arusha aliyejeruhiwa kwa BOMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 25, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Katibu wa bakwata Mkoa wa Arusha Bw. Abdulkarimu Jonjo akiugulia maumivu katika wodi ya majeruhi ,katika hospitali ya mkoa mount Meru baada ya kulipuliwa na bomu la kutupwa na mkono akiwa amelala usingizini nyumbani kwake na watu wasiofahamika majira ya saa 6.30 usiku wa kuamkia leo. Picha na Josefu Ngilisho.

    Picha na Michuzi Blog



    THURSDAY, OCTOBER 25, 2012




    [​IMG]

    Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mhe. Magessa Mulugo akimjulia hali na kumpa pole Katibu wa BAKWATA mkoa wa Arusha Bw. Abdulkarim Jonjo anayeuguza majeraha aliyoyapata baada ya kutupiwa bomu nyumbani kwake usiku wa kuamkia leo eneo la mtaa wa kanisani kata ya Sokoni jijini Arusha.
    [​IMG]
    Kamanda wa polisi mkoa wa Arusha, Afande Liberatus Sabas akiangalia maganda yanayosadikiwa kuwa ya hilo bomu lililotipiwa dirishani katika nyumba ya Katibu wa BAKWATA wa mkoa huo usiku wa kuamkia leo
    [​IMG]
    Dirisha lilikotupiwa hilo bomu.

    Picha zote na Mahmoud Ahmad
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani, POLE SANA... Ni watu gani hao Wanafanya UNYAMA wa KUTUMIA MABOMU?
    NCHI HII INAELEKEA WAPI???
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tutaendelea kusema hapa kuwa Farid/Ponda ni magaidi... Subirini... there is much more to come
     
  4. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Haya nayo sasa makubwa!! Kama tumefikia hapa inatisha yafaa hatua za ziada za usalama zichukuliwe zaidi.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    wenyewe kwa wenyewe hampendani,mtampendaje Mungu msie muona.?
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ushauri kwa vyombo vyetu vya ulinzi na usalama: Ongezeni doria katika mipaka yetu ili kuzuia uingiaji wa silaha ndogo ndogo nchini vinginevyo tutakuwa kama palestina au afuganistan!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Pole sana, mungu ni mwema ata mponya!
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole Sheikh.
    Kwanini wamekuumiza hawa wafuasi wako?
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nadhani kuna watu wanapinga jambo fulani kwa style hii, si unajua baadhi ya watu wameamua kubadirisha style ya kupinga mambo? kwa mfano anaweza akawa anatoa maoni yake ya kupinga muungano kwa kuvunja Bar na kunywa bia alizozikuta.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo ni BAKWATA dhidi ya PONDA (jumuiya)


    BOKO HARAM huuwa waislam wenye msimamo wa kati huko nigeria.

    MRC Kenya wamemshambulia na kumuua chifu wa mombasa mwenye msimamo wa wastani
     
  11. M

    Mahonzelo Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ishara ya kulea vyombo vya habari kama redio and TV imaan ambazo zinaendelea kutamba na kuamsha hisia za waislam kwa data ambazo hazijafanyiwa utafiti kupitia wahadhili wa MOROGORO Muslim University. Inatia huruma. Bush aliwahi kusema there are bad and good Muslims. Hii ndo vita iliyopo.
     
  12. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    inaelekea wapi ?Hivi sasa hatuelekei wapi ila tumeshafika
     
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana. Mwenyezi Mungu amjalie afya njema.
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Walianza na Alhaji Mwiji, wamekuja kwa katibu wa Bakwata, mwingine huku kusini, next ni JK
     
  15. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Pole utadhi. lakini wanasema mwosha huoshwa! sasa kama mlifurahia makanisa kuchomwa moto, kumbuka vita havina macho au walidhani hiyo nyumba yake ni ya mberoya? maskini pole sana! nakutakia upone haraka
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Najiuliza tu, wanaupimaje huo msimamo wa wastani? Urefu wa sarawili na madera unahusika?
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Matunda ya kuwalea magaidi ponda na farida hayo
     
  18. q

    querauk Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana katibu. mungu akusaidie upone mapema
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Dah imekuwaje tena hawa wenzetu wamefikia kutupiana makombora? Inatisha na hii ni signal kwa serikali yetu shupavu!!
     
  20. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watakuwa wafuasi wa ponda waliotaka kumpindua mufti si bure!maskini tanzania,nasikia uamsho wanapanga kwenda kuchukua mafunzo somalia!
     
Loading...