Picha: Kasri a.k.a Nyumba Mpya ya Mh. Mchg. Dkt Rwakatare ktk ufukwe wa Bahari

Discussion in 'Jamii Photos' started by bagamoyo, Aug 29, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 2,575
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48

    [​IMG]
    Muonekano wa mbele wa hekalu la Mchungaji Rwakatare
    [​IMG]
    MC na mchungaji Haris Kapiga wa Clouds FM
    [​IMG]
    Mc Harris Kapiga akiwa kazini.
    [​IMG]
    Watu wakijiachia
    [​IMG]
    Kabati la vyombo
    [​IMG]
    Akiwa katika ofisi yake ya nyumbani, kuna sehemu ya kufanyia mikutano, Salon, Studio, na sehemu ya mazoezi.
    [​IMG]
    Wadau wakijiachia kwenye moja wapo ya kochi la kifahari mjengoni humo
    [​IMG]
    Wakati wa msosi
    [​IMG]
    Mambo ya dressing table
    [​IMG]
    Kitanda chake cha kulalia
    ---

    Mchungaji Getrude Rwakatare amehamia rasmi katika nyumba yake mpya iliyoko Mbezi Beach jijini Dar es Salaam pembezoni mwa bahari ya Hindi. Inaripotiwa kuwa waumini wa kanisa lake wapatao 300 walifika mahali hapo kwa kushuhudia nyumba yake hiyo ya kifahari.

    Kabla ya kuhamia kwenye hekalu lake jipya Mch. Mh. Getrude Pangalile Rwakatare alikuwa akiishi Mikocheni B katika nyumba nyingine ya kifahari pia.



    Picha na Ruma Africa





     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwake.
     
  3. R

    Richard Nguma Senior Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's is a ****
     
  4. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,031
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    o.m.g!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,689
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 113
    Huyu naye ana preach prosperity gospel?
     
  6. A

    August JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,415
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    ameoteshwa mwenzunu.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yah man.....na anakuambia toa Mungu atakuzidishia.....kanisani kwake nasikia wenye kutoa sadaka kubwa wana viti vyao mbele...huruhusiwi kukaa......
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,050
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Mtaji Wa Mafisadi Ni mbinu mbinu, kukwepa kodi, kidhulumu watu, kulipa wafanyakazi kidogo, na kumuhusisha Mungu na Baraka wakishafanikiwa Kwenye ufisadi wao.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,922
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    huko beach alikojenga sheria inaruhusu?
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 4,644
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    KATOLIK LILIONA MBALI. No kuoa No KUOLEWA wala Kujenga Mnaishi kwenye Majumba ya Kanisa. Safi sana RC.. Ngoja nikakabidhi mchango wangu wa kumjengea Paroko Nyumba ya Kuishi Parokiani....... Awe karibu nasi
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mupenzi,
    wenzio hawana sheria...
    wako juu ya sheria..
    kajenge wewe sasa...asubuhi unakuta bonge la X ukutani...BOMOA!
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Ukiruhusu haya ya kuoa, hata wakatoliki makasri kama haya yatajengwa kwa maaskofu, makardinali!
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Duuuuuu kweli kazi tunayo jamani duuu
     
  14. m

    mdoe mchaina JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni rahisi kwa ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kuliko tajiri kuuona ufalme wa mungu. Kuna movie yangu nataka nika shoot hapo
     
  15. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mungu atusaidie sana!!!!
     
  16. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,155
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Mark 8:36
    For what does it profit a man to gain the whole world, and forfeit his soul?
     
  17. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenichekesha mbaya! Sisi ndio hatuna makuu kila sheikh anakaa kwenye kamjengo kake na sadaka zote nikwa ajili ya msikiti sio tumbo la sheikh.
     
  18. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    ...huyu si ndiye ambaye Shule zake (St. Mary`s) zinaiba umeme wa Tanesco!!
     
  19. M

    Meander Senior Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Naomba ramani ya nyumba hii mkuu
     
  20. Baraka F.K

    Baraka F.K Senior Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili kumkichwa!
     
  21. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #21
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseee...kumbe biashara ya makanisa inalipa, ndiyo maana kila siku yanaongezeka.
    Halafu uzuri ana uhakika wa kwenda mbinguni, kwahiyo kwake ni raha tu duniani mpaka mbinguni.
    Hongera sana mama.
     
  22. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #22
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,919
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 63
    hilo lipete la nini sasa???
     
  23. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #23
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,413
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    hongera zake....
     
  24. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #24
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 4,416
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Hili jumba limejengwa ufukweni katika sehemu isiyoruhusiwa na sheria kujenga nyumba; ilikuwa ivunjwe wakati wa bomoa bomoa lakini wakakimbilia mahakamani kuomba injunction hivyo ikasalimika otherwise ingevunjwa!! Sasa haya mapicha ni kampeni ili wapate public sympathy kuwa serikali inavunja majengo ya gharama!! Let us wait and see kama serikali itakuwa na double standards kwani nyumba jirani na hii zimevunjwa pale ufukweni!
     
  25. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #25
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 4,644
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Hapo ndo Raha! Kuliko hawa wenzetu. Yaani kama ni Muumini presha inakupanda Mana huna hata baskeli na ulikuw unajitahidi kweli kutoa Sadaka

    Yaani sisi RC ukimwona Padri/Sister anaendesha RAV 4 au Cruiser hupatwi na hasira Maana mlimchangia Wenyewe na Kumpa kwa Upendo wenu Kanisani na Inabaki ya Kanisa si Yake tena Masista/Mapadri wengine wataitumia pia
     
  26. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #26
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 4,416
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Kuanzisha kanisa ni biashara inayolipa kwani bongo vilaza ndio kwao; huoni hata watu wanaojulikana kufanya biashara ya madawa ya kulevya wanahusishwa na haya makanisa uchwara!
     
  27. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #27
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana nyumba huyu mama ambayo inataka kubomolewa iko nje ya ramani lakini mpaka sasa hivi haijabomolewa...ingekua ni mtu mchovu ungekuta washaing'oa siku nyingi
     
  28. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #28
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,270
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    Kha, nimeipenda hii, sio unahubiria wenzio utajiri kumbe mwenyewe huna kitu!!! mie hata simo
     
  29. o

    obseva JF-Expert Member

    #29
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 166
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Nimejifunza kitu kimoja, hakuna kitu mwandamu atafanya asipate Upinzani. Lakini ninasikitika sana mtu anyemtafuta Mungu akifanikiwa maswali yanakuwa mengi sana, hivyo wakati mwingine huwa najiuliza watu wanomuomba MUNGU iliwafanikiwe wakijua MUNGU atawasaidia au Wanajaribu tu liwalo naliwe nahata wakisaidiwa hawajui kuwa wamesaidiwa?.KwaniniMtu akumshukuru MUNGU kwa mafanikio watu wanoana shida? au ni imani kuwa MUNGU hawezi kumpa mtu Utajiri/mali na hivyo shetani ndiyo mwenye uweza wa kufanya hivyo.

    Nimefuatlila mijadala mingi hata mtu akimwombea mtu akapona wazo la kwanza ni shetani kafanya, kanisa likiwa na waumini wengi mawazo ni kuwa nguvu zimetoka zinazo wavuta ni za kichawi, hivi ni mawazo sahihi au akiri za watu zimetekwa sana na mambo ya giza sisiamini nguvu ya MUNGU?. Au ndiyo silaha ya Uovu kuwatia watu giza wasiamini uweza Mtakatifu?.

    Haya ni mawazo yangu naomba nifikiri na wewe, Kama kweli Unamwamini MUNGU, na kweli unaamini anauweza kufumfanya mtu aishi maisha bora kama yalivyo makusidi yake;je si kweli watumishi wake wangeishi maisha bora zaidi kuliko mtu yeyote kwa sababu wanfanya kazi yake?, mbona tumeona wanomtumikia shetani /freemason wanishi maisha bora na angali tuanamini MUNGU ana nguvu zaidi. sasa nini shida watumishi wa MUNGU wakimiliki mali inakuwa taabu wakati MUNGU wao ndiye mwenye Fedha na dhahabu.

    Naamini tunakosea mahali furani juu ya imani zetu, penginepo hatujui tuna mwamini mungu yupi(kwa wale wenye kuamini MUNGU) na pia hatujui uweza wake na mawazo yake juu ya watu wake, na ndiyo maana tumekuwa watu wakubebwa na yale tuno yasikia na kuyaona kila siku kutoka upande wa shetani.Mfano; tunafahamu kuwa watu wengi wanafanya kazi, biashara au kutoa huduma mbalimbali huku wakiwa wamekwenda kwa mafundi, waganga, wachawi na wengine hatakutoa kafara za damu za watu na wanyama na jambo hili limeene sana masikioni mwa watu hata kiasi kwambau ukiongea habari za mafanikio na MUNGU wanona ni jambo la uongo.

    Ombi langu ni MUNGU ajionyeshe zaidi ili watu watambue uwepo wake na Waliofanikiwa wakiwa na uhakika kuwa ni MUNGU JEHOVA amefanya wajitangaze zaidi ili kushawishi watu, kwani shetani na watu wake wanajitangaza zaidi na kuufunika ulimwengu. Sisi sote tunahitaji kumili vitu vizuri hivyo ni rahisi kushawishika upande wowote ili upate, MUNGU awasidie wamwaminio kuangukia upande wake.
     
  30. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #30
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Unataka ukailoge ramani??

     

Share This Page