Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kampeni za udiwani za CCM - Kata ya Daraja mbili Arusha; cheki huo umati

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MTENGETI, Oct 14, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,237
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Huu umati wa watu ! Yaani hamna hata haja ya kwenda kwenye vituo vya kura mnashinda kilainiiiiiii!!!!!!!!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,611
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 83
    kidumu chama cha ...
     
  3. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunatezama wingi wa watu au wingi wa wapiga kura?mrema aliaibika kwa wingi wa watu 1995 kumbe walikuwa hawajajiandikisha kupiga kura mwisho wa cku aliangukia pua,so cha msingi tutezame wing wa watu waliojiandikisha kupiga kura au waliopo kwenye daftar la wapiga kura na mwisho wa cku wajitokeze cku ya kupiga kura na wapige kura kumchagua mgombea wamtakae hapo ndipo ushindi unapopatikana
     
  4. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa zimebadilika we mpaka leo unaleta mifano ya kina mrema pandikizi la ccm!?
    soma alama za nyakati mkuu.
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM oyeeeeeeee:poa
     
  6. s

    sambamba JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    reference za kina mrema iz invalid in todayz politics. CCM ishaelekea kibla tayari kuchinjwa
     
  7. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii kali!!!!!!!!! Kwa hali hii Si Si Emu iliye tuuu!!!!!
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kidumu chama cha magamba! Magamba hoyeeeeeeeee!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    hivi unafananisha 1995 na 2012?
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninachokiona hapo ni jukwaa la hotuba kwa mbali na turubai la viongozi likiwa limezungukwa na vijana wanachungulia kama kuna ubwabwa au wasanii pendwa wa bongo flavour.

    Pia ninamwona mwendesha baiskeli akiwa anakokota baiskeli yake pasipo kujua chochote kinachoendelea.

    Mwisho ninamwona mama na mwana wakiongozana na deli la ice cream na ndoo kwenda kufanya biashara katika fungu la watu waliokusanyika.
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nahisi huu ulikuwa ni mkutano wa ndani!!
    Maana sioni hadhara yoyote hapo.
     
  12. k

    kipimo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 836
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arusha nadhani ndo ccm wajipime juu ya kukubalika, na hayo matokeo ni taswira kwa nchi nzima iwapo uchaguzi utakuwa huru
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,246
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Mbona ni kama wale watu wanaotizama Mazingaombwe barabarani..?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,299
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Hujui unachoongea kaa kimya
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 36
    CCM ni cha Upinzani kwa Arusha mjini.
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,603
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 63
    Diamondi na marlow hawakuwepo kwani┬┐
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,564
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Ni kweli si wote waendao kwenye mikutano ni wa mrengo wenu..kuna mambo mengi ya kwenye mikutano...si ishara ya ushindi kamwe.
     
  18. G

    Gangi Longa JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    acha kujipa moyo kaka hata kama hawa waliohudhuria wamejiandikisha na 1/10 ya wanaohudhuria kampeni za CDM bado CCM itaangukia pua! endelea kujiliwaza tu....
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    CCM ilishakufa ina hang by a thread tuu
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,438
    Trophy Points: 113
    Hii ni kata yangu na shaidi ni Mungi.
    Ccm wakishinda hapa mie najitoa jamii forum.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...

Share This Page