Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kampeni za Slaa jijini Dar es Salaam leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Oct 26, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Wapenzi na wananchama wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), wakiwa na bango lenye ujumbe mbalimbali, katika mkutano wa mgombea urais kupitia chama hicho, Dk. Willibrod Slaa, uliofanyika kwenye Uwanja wa Mwembe Yanga, Temeke jijini Dar es Salaam hii leo.

    [​IMG]
    Mgombea urais kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa akiwahutubia wakazi wa Manzese jijini Dar es Salaam, katika mkutano wake wa kampeni leo mchana.

    [​IMG]
    Mmoja wa wananchi waliohudhulia mkutano wa mgombea uaris kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akipiga picha huku akiwa amevalia kofia yenye picha ya mgombea huyo

    [​IMG]
    [​IMG]

    Mgombea urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akiwahutubia maelfu ya wakazi wa jiji la Dar es Salaam, katika mkutano wa kampeni, kwenye Uwanja wa Mwembe Yanga, Temeke hii leo.

    Picha zote kwa hisani ya Joseph Senga
     
  2. M

    MULANGIRA Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu tunayekuabudu, kukutukuza, kukuomba na kukulilia sikiliza kilio chetu utuondelee CCM na Kikwete na wale wote ambao wameifisadi nchi yetu. Amina.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakapige kura.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Nani ana swali? Go Slaa go!
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na wazilinde kwa uaminifu
     
  7. O

    Obama08 Senior Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oooohh my Godness woooooow......!!!!!!!!!!! such a huge crowd kweli wtu wameichoka CCM, kiwanja kimekuwa kidogoooo, 2010 hatudanganyiki, Pipoooooozzz poweeeeeeer, period
     
  8. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inapendeza sana.
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thanks mugumu
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    makamba na kinana watasema hiyo nyomi wamekuja kushangaa helkopta
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Helcopta haikuepo mkuu,hawa woote na mimi nikiwemo tumejipeleka wenyewe.na tumepeana mkakati mkali wa ulinzi wa kura.TUTALINDA HASWAA,NA HILO TUNA MAANISHA.
     
  12. M

    MULANGIRA Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana hakikisha hampokei chakula kutoka kwa mtu yeyote kwani wamezoea kukichezea mtakuta mnaendesha au kulala fofofo kwa muda wa siku tatu.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweheri kwaheri wewe CCM,
    umetudhurumu wewe CCM,
    hatukutaki wewe CCM,
    potea kabisa wewe CCM.

    wamelaaniwa wote,
    tena wameoza wote,
    hawatufai wote,
    tuwanyime kura zote.
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dadadadadada! Hii nyomi ikipiga proffesional vote basi angalau 75% yao wanachagua Mwanga dhidi ya giza. Lolololo pressure inashuka pressure inapanda
     
  15. a

    albaba Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF, kweli dr. slaa ni mziki mnene kwa JK. Leo mwembeyanga ilifurika na hakuna cha viduku wala bongo flava, ilikuwa full policies only. Big up sana kaazi kubwa ni kulinda kura.
     
  16. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona mkutano umejaa watoto wa shule!!! Bwahahahaha
     
  17. m

    muhimbili Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Slaa ni kiboko.
    Hawa jamaa wamepanga kuchakachuakura kwa kutumia their fake researches.

    Tuzilinde kura zetu.
    Big up Dr Slaa
     
  18. A

    Annony Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chooooooooooooochea!
    Chochea karama yako chochea! cho cho! Chochea.......................................
    Mpaka kieleweke.

    Ahsante sana mdau uliyeleta hizi picha!
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naona kuna malori kwa mbali....
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Slaa mwaka huu kawapa pressure sana CCM. Kama kweli watu watapiga kura kama walivyokuwa wanajaa kumsikiliza basi ushindi ni kwake.Mambo yote ni jumapili.........Mungu amsaidie ashinde labda kutakuwa na mabadiliko mazuri.
     
Loading...