Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kampeni za Kikwete jimboni Karatu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Oct 24, 2010.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,743
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. M

    Mangi Meli Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau karatu wamefuata burudani hapo kwani wasanii wachache huburudisha huko, hii haimaanishi kuwa huyu tumbo mbele ana lake hapo
     
  3. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa picha....
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hiyo inajulikana kabisa mkuu watu wanafuata FIesta ya bure, afanye mkutano bila Fiesta aone joto ya jiwe maana hata wanafunzi hawatakwenda
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anjua kuwa slaa atakuja huko karatu kuhiitimisha kampeni zakke?hao watu wa karatu hata baba wa taifa anawajua,wakisema moja wanamaanisha moja,sasa kama kikwete ni zaidi ya nyerere aendelee kuwa na matumaini na huko
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ze comedy wanafanya nini?masikini kikwete,upewa ishara gani ili ujue kuwa mwisho wako tayari?
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Anajisumbua
     
  8. S

    Shapecha Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Slaa aliwajaza hivyo bila Original comedy mwanawane
     
  9. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NASHUKURU SANA MLETA PICHA HIZI. Kama Karatu watu walikuwa wengi hivi basi nimefurahi sana kujua kuwa kumbe umati wa Kikwete tunaoona maeneo mengine niwa kutengeneza?
    KILA MTU ANAJUA AIBU ITAKAYOPATIKANA KARATU NA KAMA WATU NI WENGI HIVI MAHALI CCM ITAKAPOAIBIKA BASI KUMBE MAENEO MENGI TUNAYOONA UMATI HAKUNA KITU.
    Kila mtu anajua kuwa Karatu mgombea wa CCM hawezi hata kupata nusu ya kura za mgombea wa CHADEMA.
    Hivyo picha hii inanipa picha ya Tanzania nzima.
    UMATI MWINGI HAUMAANISHI USHINDI KWA CCM . Kwani wahudhuriaji wengi wanaletwa na kubebwa na pia kufuata vitu vingi uwanjani.
    KIKWETE ALIJUA HILO HUKO LINDI. ALIOMBA ALETEWE BENDERA ZOTE NA AKAJUA UMATI HUO NA BENDERA HIZO NI UONGO. AKASEMA KILA ALIKOPITA ALIONA BENDERA ZA UPINZANI AKIWA ANGANI.
    MAMA SALMA NAYE MBEYA ALIKIRI KUWA AMEONYESHWA WAZI VIDOLE VIWILI.
    KAMA KARATU UMATI NI MKUBWA HIVI HUKU CCM IKIWA INASHINDWA VIBAYA HAPO BASI KUMBE HALI YA PICHA TUNAZOZIONA TUJUE MAMBO NI MAGUMU.
     
  10. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Jamani eeeh hapa watu WAMEKUJA KUWAAMGALI KINA-JOTI na kina-POPOOOOOOOOOOO!
    Watu hawakuja kusikiliza sera za KIKWETE baali kuangalia ZE KOMEDI ORIJINO!
    Hivi unafikiri vijana wanaoning'inia juu ya miti wana msikiliza JK???SAHAU mwanakwetu.

    Habari za kuaminika ni kwamba kuna mabasi yalikodishwa toka ARUSHA kupeleka watu Karatu kuepusha AIBU ya JK!!!!
     
  11. M

    Mikomangwa Senior Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ningekuwa mimi ningeenda kupata burudani ya bure huku nikujua kuwa burudani hainiondolei umaskini wangu. KURA YANGU KWA DR WA UKWELI!!!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Malori na mabasi yalisomba watu kutoka majimbo ya mbali ya uchaguzi ili kumnusuru JK asiadhirike kwenye mkutano wake wa kampeni hapo Karatu jana.

    Tanzania Daima limeripoti kwenye ukurasa wake wa mbele habari nzito isemayo ""Janja" yamwokoa JK Karatu"

    Huu ni uthibitisho tosheleza JK anaelewa kuwa hakubaliki hapa nchini na amekuwa akitumia mbinu mbalimbali zikiwemo hizi za kusomba watu kwa malori kutoka majimbo yasiyohusika na kuchakachua picha za mwaka 2005 ili kuboresha mahudhurio mabovu kwenye mikutano yake ikiwemo kuwatumia kizazi kipya kuvuta watu kuhudhuria ..............

    Lengo lake haswa ni nini?

    Ni dhahiri huu ni mkakati mzito wa kuchakachua matokeo ili ionekane mahudhurio yake naye yalikuwa mazuri jambo ambalo siyo la kweli........
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndiyo inayofanyika siku zote za kampeni zake, Anasomba watu kibao na magari mengine ya watanzania wanafiki au watu wenye maslahi binafsi yanasomba watu wengi kupeleka kwenye kampeni.
    Kwa kifupi umati wa JK ni wa kununua maana zaidi ya kupewa usafiri wanalipwa kuanzia 5000 hadi 10,000 kwa watu wa kawaida na nguo ndo usiseme.
    lakini kampeni za Dr. Slaa na wenzake ni dry watu wanakuja wenyewe kusikiliza.
    Ni hatari sana kwa sababu ile kwanza ni rushwa ambayo hata PCCB wenyewe wamefungia vioo.
    Pili malori hayaruhusiwi kubeba watu, lakini polisi wanakodolea mimacho tu,
    Ndo hali halisi, oinayotusukuma kuona kuwa MABADILIKO MWAKA NA KUENDELEA LAZIMA YAWE YA DHATI KABISA
    Dr. SLAA HAKUNA KULALA!!!!!!!
    LAZIMA CCM WANG'OKE
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanachakachua hadi mikutano, yaani kifupi hali yao ni ngumu
     
  15. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanachakachua hadi mikutano, yaani kifupi hali yao ni ngumu
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Tanzania Daima limeripoti leo mahudhurio hayo yalichakachuliwa kwa kuwabeba watu wa majimbo mengine nje ya Karatu ili kumnusuru JK aibu ya kukosa watu katika ngome kuu ya Chadema hapo Karatu..........
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimeshuhudia mabasi[Coaster] ya Riverside yakipeleka watu Karatu kwaajili ya kampeni za Kikwete bila shaka wanajua wasingepata watu wa kutosha kwenye mkutano wao Karatu.Zoezi la kusomba watu uambatano na posho na chakula sijui kama TAKUKURU wataweza kuwachukulia hatua zozote.
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wanapumulia mashine..hahaaaa
     
  19. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,354
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Naona kina Joti wanaleta wanatoa burudani kwa wakazi wa Karatu!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hapa boti laPolisi linatumika kampeni za CCM...NI SAWA HII?...halafu mkuu ilibidi abebwe mgongoni si mnaona hao waungwana walivyotota ndani ya maji?
     
Loading...