Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kamati ya Bunge yatembelea Jengo la Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha Julius Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 19, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Jengo la Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha Julius Nyerere (JNICC) jijini Dar es salaam linavyoonekana kwa nje baada ya kukamilika. Jengo hilo linalomilikiwa na Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa lipo Makutano ya Barabara za Shaaban Robert na Garden Jijini Dar es Salaam.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Bw. John M. Haule (kushoto) akimkaribisha Mhe. Mussa Azzan Zungu (Mb.), Makamu Mwenyekiti wa kamati ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama (NUU) kwenye Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Katibu Mkuu, Bw. Haule akiwakaribisha Wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama kwenye Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere walipokitembelea hivi karibuni.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Wajumbe wa Kamati ya NUU na Wajumbe wa Menejimenti ya Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa wakimsikiliza Katibu Mkuu (hayupo pichani) wakati akiwakaribisha.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Mhe. Azzan akizungumza na Wajumbe wa Kamati ya NUU na Menejimenti ya Wizara ya Mambo ya Nje. Kulia ni Balozi Rajab Gamaha, Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Nje.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Katibu Mkuu, Bw. Haule akitoa maelezo kuhusu Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere kwa Wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama waliotembelea kituo hicho
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Ina Maana Serikali ya CCM; Ndio BYE-BYE ARUSHA INTERNATIONAL CONFERENCE CENTER???

    Wachina Wamejenga kwa MKOPO?
    Sasa ni Wamevunja All Connections with Arusha?
     
  3. T

    Top Cat Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kituo safi sana! Tunaomba kingine kijengwe Kigoma au Songea ili tubalansishe maendeleo ya nchi yetu. Kila kitu Dar?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa Tanzania wanasafiri sana lakini sijui ni kwanini hawajifunzi? Kwenye hiyo picha katibu mkuu wa Wizara ya mambo ya nchi za nje amesimama wakati anaongea! Huu ni ushamba na ni uncessary 'distraction' kwa wale wanaokuliza maana unakuwa juu sana - facial contact inakuwa kwa tabu, wao wamekaa chini wanaangalia juu kukusikiliza!

    Ushamba huu umeenea kila ofisi za serikali. Hivi hawajufunzi huko wanakokwenda? Wanafikiri ni alama ya heshma lakini huu ni ushamba na kama nilivyosema unawafanya wanaokusikiliza waanze kuangalia juu kama wanatazama ndege inaruka!
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakazania (watanzania) mmezidi ushamba na ulimbukeni. Kila kitu nyerere! Nyerere!, kwani majina mengine hayapo? Uwanja wa ndegekimataifa (ule mchafu) dar, chuo cha kivukoni, campus ya mlimani, uwanja wa sabasaba dar, uwanja wa nanenane morogoro, uwanja wa mpira shinyanga vyote jina hilo hilo la nyerere, inatia kinyaa sasa. Mbona mnamfanya awe kama mzimu wa tambiko kwa kila kitu kutumia jina hilo hilo kana kwamba ana utukufu fulani. Kwa kweli mnaniudhi sana.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kipo wapi hiki? Je mama Maria Nyerere atanufaika vp na makusanyo maana mmemtupa sana kule 7 7 mnakula wenyewe hata airport bibi haambulii chochote
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kituo kinapendeza sana
     
  8. M

    Moony JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    usikonde, bado Arusha pako more attractive kwani DAR hapana hadhi kwa ajili ya miundombinu mibovu, ila HIKI KITUO kitapunguza biashara za Serena and the like.

    Itasaidia sana kwa mikutano inayofanyika hapa DAR

    Inapendeza kama Kigoma, Mwanza, Mtwara, Iringa, Sumbawanga napo panaInternational conference centres
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ushindwe na ulaaniwe!
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Linganisha na jengo la bunge Dodoma! Mtu aliye-design jengo la bunge Dodoma anatakiwa apelekwe KEKO.
     
  11. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Toa mawazo yako wewe ungependa paitweje, siyo kukosoa bila kutoa mwelekeo, ndo maana hata mitihani ya shule ya msingi mnafeli mnaanza kusema Ndalichako...!
     
  12. c

    chiwanda Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namwalimu atafundishaje darasani unataka nae akae,kwa sababu wanafunzi wamekaa.wewe ndio mshamba ambae unataka tuige kila kitu ulaya.
     
  13. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    acha ulimbukeni, kwani kuna ulazima kulisheheneza jina la nyerere kwenye kila taasisi.
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mnakuwa kama mmelogwa na dikteta nyerere.
     
  15. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa kuna majina gani yenye mvuto? Mkapa, Kikwete, Lowassa, Chenge, Rostam? Bila bila hapo, Nyerere ndo jina lenye mvuto kama huamini nenda kasikilize hotuba zake, kama kaongea jana vile.
     
Loading...