Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha kali ya leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by babukijana, Jun 9, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    hawa jamaa usalama wataangalia saa ngapi?wamesahau kazi iliyowapeleka wamekuwa mapaparaz,kweli bongo kuna amani duh.

    na huyu mwongoza TV ya Uwanja wa Taifa alichemsha sana!

    [​IMG]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi mabosi wao huwa wanaziona hizi picha?
    S**t!!
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nawaonea hadi huruma. huu ugeni wa technologia huu jamani...tukipata kidogo tu tushalimbuka haoooo sasa visimu vya elfu hamsini ivyo wanamringishia nani?
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ha ha haaa
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Kweli, ndio bongo hata power tiller!?!
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tuwasamehe hawajui walitendalo
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hiyo TV ndo imeniacha hoi
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :A S-eek:
     
  9. kmp

    kmp Member

    #9
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!
     
  10. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Khaaaa nimecheka sana, hao walinzi wamegeuka paparazi na hawajui tena jukumu lao la ulinzi. Hongera kwa kijana aliyeweza kingia uwanjani bila kipingamizi chochote na kutimiza ndoto yake ya kukutana na kaka uso kwa uso.. hongera sana. Na hio screen we achaa tuuu ... ndio bongo hio,,, kigugumizi lazima !!!!
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    nakwambia balaa tupu yaani kila kukicha ni visa vitupu kunzia rais mpaka na wananchi wote,tanzania imekua kama jumba la zecomedi maana kila siku ni vioja tu hakuna aliye serious na kitu chochote.
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sina hamu,,wao adi kiranja mkuu tatizo tupu
     
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh! Poor them...! Kamba mambo yenyewe ya teknolojia yalikaa hivi hizo nyimbo za taifa zingetoka bomba kweli?
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Usiombe tena mbona afadhali hao; kuna tukio la kiakanisa nilihudhuria hivi karibuni amabako kwaya zilikuwa zinaimba; alianza moja na kisimu chake cha mchina kufumba na kufumbua watazamaji tukazibwa kwani waliokuwa mbele yetu ni wapiga picha na simu zao! aaargh.............ilibidi niingilie kati na kwenda kuwasema palepale!
     
  15. a

    asagulaga Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni vizuri ilivyoanza kujadili wajibu wao kwamba walijisahau. Lakini habari za teknolojia asiwepo wa kuwaponda kila mtu ana priorities zake. Kutembelea Bajaj au Prado ni mipango ya mtu
     
  16. masharubu

    masharubu Senior Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa jamaa walitaka kuonyesha watu wanaijua komputa,walichokua wanawaza ni mipesa tuuu,uwanja uliwatia aibu hata raha ya gemu hawakua nayo
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kimya sana mzee wa macho..kwema lakini??:pound::sick:
     
  18. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaa haaaa...!!!! kweli wewe ni MASIKINI JEURI.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Bora wewe umeliona hili mapema!!
     
  20. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha priorities ni ushamba tu unawasumbua! Ni kutaka kujionesha kwamba "na mimi nimo"! Kwisha!
     
Loading...