Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; JK in Addis Ababa!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 11, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akishiriki katika mdahalo wakati wa Kongamano la Kimataifa la Uchumi kwa Afrika, akiwa na viongozi wengine wa nchi mbalimbali waliohudhuria

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwa na Rais wa Nigeria Mh Goodluck Jonathan baada ya kuhudhuria dhifa ya kitaifa waliyoandaliwa na mwenyeji wao Waziri Mkuu wa Ethiopia Mh Meles Zenawi jijini Addis Ababa Alhamisi usiku. Kulia kwa Rais Kikwete ni Waziri wa Fedha wa Nigeria Bi.Ngozi Okonjo-Iweala ikiwa ni kielele cha Kongamano la Kimataifa la Uchumi kwa Afrika
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwa katika mazungumzo na Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa Mstaafu Bw Koffi Annan walipokutana katika hoteli ya Sheraton jijini Addis Ababa ambako wote walihudhuria Kongamano la Kimataifa la Uchumi kwa Afrika



    Picha na IKULU
     
  2. Adoe

    Adoe Senior Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu.
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunae rais!!. Ktk
    mkutano huu
    marais walikuwa
    wachache sana
    sidhani kama alista
    hili kwenda kwa jinsi
    hali ya nchi yetu
    ilivyo. Si angemtu
    ma tu pinda au makam wa raisi?
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila safari yeye hata kama si muhimu kwa taifa ni bora awe anawapa na wasaidizi wake.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwa safari hii sina shida nayo ila kunazingine hastahili kwa kweli
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Safari! Safari! Huyu kweli ni Rais au muuza sura.
     
Loading...