Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Jinsi Nape na CCM wanavyojaza umati wa watu mikutanoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, May 23, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana mzee kwa picha
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Heee kumbe mambo ndivyo yalivyo? Mimi nilikuwa nadhani wanagawa zawadi wakati wa kampeni za uchaguzi tu kumbe hata wakati wa kutangaza kuwa mafisadi wamepewa siku tisini huwa zawadi za vitenge na khanga zinagawiwa?!!!
     
  5. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajua wananchi hawana nguo, lazima watumie hiyo advantage. Wananchi wanatumika kama mabango ya matangazo ya CCM bila ya wao kujua.
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Watu 5000 wakipokea kadi za CCM baada ya kurudisha zile za CHADEMA.
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rushwa nje nje, pccb wako wapi!!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • Nape.jpg
      Nape.jpg
      File size:
      266.1 KB
      Views:
      500
  8. A

    ADVOCATE NEWBOL Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya Tanzania, hiyo ndiyo CCM mliyochagua
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa si zitakuwa zimeandikwa chagua mkwele so watampitisha tena kwenye kampeni zijazo
     
  10. m

    mkulimamwema Senior Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora nisingeiona hii picha imenikasirisha sana
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo tanzania, na hicho ndio chama tawala CCM.
     
  12. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF angalieni aina ya watu wanaotaka bendera hizo, hii inatoa taswira kamili ya aina ya wanachama/wafuasi waliobaki CCM.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    C C M katika hatua za ukuaji
    1960S CHAMA CHA MWALIMU ( TANU....+ )
    1970s CHAMA CHA MAPINDUZI
    1980S CHAMA CHA MAKABWELA
    1990S CHUKUA CHAKO MAPEMA
    2000S CHAMA CHA MAFISADI
     
  14. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chama cha magamba
     
  15. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    2010s CHAMA CHA MAGAMBA
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu ya mwisho NI CHAMA CHA MAGAMBA!
     
Loading...