Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ipi nim kaburi la kanumba?

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, Apr 10, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    534907_383328588357371_100000406991972_1293110_439155183_n[1].jpg Hii ya Dina marios blog


    DSC_0198.JPG Hii ya Full shangwe blog
     
  2. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ya dina marios
     
  3. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo utata tena... ama mmoja kapiga black & white na nyingine cld?
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nimeona eatv inaonekana hiyo ya pili-shangwe blog
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni wazi kwamba jeneza litakuwa limeshushwa kwa rollers na sio mannually kwa kamba na nguvu za watu.

    So, picha ya pili.....hiyo ya dina kaitoka wapi yarabi toba!!
    Yeye si ndio kinara wa kusema kwa nini watu wanatumia picha vibaya??....yeye hiyo kaitoa wapi na kuamua kwamba ni picha husika?
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    kwani mmesahau ile ya swala la picha ya MV SPICE??
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    picha ya kaburi la kanumba wewe ya nini?
     
  8. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mweeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmoja kati yao naona alivyoona watu wengi wamejaa kwenye kaburi la kanumba na yeye kukosa chance akaenda kwenye maziko ya jirani na hapo akajipigia picha na kuipachika tu,kaumbuka
     
  10. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh tulio mkoani no comment.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuu BT mwenzio inamchanganya aka hadithie ipi..
     
  12. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yaleyale ya kumdhalilisha maiti kwa kumpiga picha akiwa chumba cha kuhifadhia maiti
     
  13. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nina wasiwasi na huu mfumuko wa hizi blogspot mitaani.
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ilimradi tu mtu aandike sentensi/post yenye jina Kanumba!...aaaaaarrrggghhhh!...
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hovyo kabisa ingekua ndo dina kaipata hii mweee sijui kesho kwenye kipindi chake angesemaje maana mmbeya huyu dada
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu, yeyote aliyefanya ule upuuzi na kushare kwa publicsikubaliani na alichokifanya hata kidogo.

    Maiti akiandaliwa ndio anaweza kuonwa na kila mtu.
    Kuweka maiti iliyo mochwari kwenye public ni kitendo cha kipumbavu na kisichojali hata hali ya marehemu....
    Waswahili wanapenda sifa za kijinga sana...kwamba amepost kwenye fesibuku au sijui jf!!!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du kama utani vile i can't belive
     
  18. Muke ya muarabu

    Muke ya muarabu Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lakini jeneza ni lile lile,utata mtupu hapo
     
  19. O

    Osama Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora mseme nyie viazi nikionge mie muhongo ntaambiwa katikati nina mzizi.
    Yaani ilinikera sana watu hawajui kabsa maana ya maiti and they dont think critically kweli haikuwa powa kupublicyz image ya maiti kiasi kile yaani inaniuma mpaka sasa though im not fan wa kanumba.
    Sikupenda watz tuna ulimbukeni sana juu ya matumizi haya ya blogs and ol these uchafu wa mitandao ya kijamii. Hawajiulizi kwanini hospitali mgonkwa akikata roho huwa anafunikwa?why wao wamemuacha wazi kiasi kila anaejisikia anapiga picha au walidhani wapo location wana act? Mh tunaelekea wapi watz.....
     
  20. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mwatuchanganya!
     
Loading...