Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha inayozungumza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Jan 25, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :kev:
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe Nguli, yaani hiyo picha inasemaje sasa?
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Iangalie kwa makini utasikia sauti masikioni mwako
     
  9. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi nimemwelewa Nguli: Behind all dirty jokes of ufisadi, Nimrod is arround. halafu wakubwa wote wanamheshimu....the pics says more than we can imagine. haklafu unadhani kuna siku Obama ataikemea Tanzania? Thubutu!
    Ataendelea kutuchekea ili wa Kenya watutawale vizuri kwa kupitia mikataba inayoshauriwa na wajanja kama Nimrodi, Chenge Werema, Ngeleja and all that you can mention......
     
  10. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli inazungumza mwaya,hapa nimeshaelewa kitu.
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    so Nimron Mkono ndio MASTER-MIND ama? lakini mbona RA kashasewma yeye hiyo ni kazi yake ya kutafuta wawekezaji
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haya Nguli, tafadhali thibitisha hiyo kauli kama ni kweli. na kama ni kweli huitakii mema hii nchi...hahahaha

    michelle alisema mahali fulani leo kwamba wanatuchezea mchezo mchafu. kwa hiyo walipoona moto umepamba wakamtuma Mkono ajifanye anajitolea kusaidia wakati anajua kila kitu. Ili atu fix sawasawa wakati huo tunadhani kwamba ccm ni wasikivu wamesikia kilio cha wananchi kutoilipa Dowans!!!! Ndiyo maana sijaelewa hiyo proposal ya kupunguza deni, wao ni mahakama?

    I like this game
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    dah kazi kwelikweli! nimrod ana mkono wake kwenye masakata mengi!
     
Loading...