Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha iliyonivutia leo hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 13, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Rais Mstaafu awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi akisisitiza jambo wakati alipokuwa katika mazungumzo na viongozi mbali mbali akiwemo Rais Mstaafu awamu ya Tatu Mhe. Benjamim William Mkapa (kushoto), Jaji Mkuu Othman Chande (wapili kushoto), Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Sadik Meck Sadik (watatu kushoto) pamoja na Katibu Mkuu kiongozi Balozi Ombeni Sefue jana jioni wakati wa futari iliyoandaliwa nyumbani kwa Balozi Sefue jijini Dar es Salaam kwa ajili ya viongozi mbalimbali serikalini. (Picha na Freddy Maro).
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akitazama ukulima wa kisasa wa manasi yanayolimwa kwa ajili ya kuuzwa nje ya nchi katika shmaba la Bomarts Farms Ltd. katika kijiji cha Dobrokatika eneo la Nsawam nje kidogo ya jiji la Accra leo Agosti 11, 2012. Kulia kwake ni Mtendaji Mkuu wa shamba hilo Bw. Anthony Botchway na mwenye suti ya buluu ni Waziri wa Chakula na Kilimo Mhe Kwesi Ahwol

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akitazama manasi yakitayarishwa kwa ajili ya kusafirishwa na kuuzwa nje ya nchi katika kiwanda cha Bomarts Farms Ltd. katika kitongoji cha Dobro nje kidogo ya jiji la Accra leo Agosti 11, 2012

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiangalia upandaji wa miche ya mananasi katika shamba la Koranco kijiji cha Obotweri nje kidogo ya jiji la Accra. Kulia kwake ni Mkurugenzi Mkuu wa Koranco Farms Ltd. Bw Emmanuel B. Koranteng ambaye amekuwa akilima shamba la matunda kwa miaka 27. Mwalimu Nyerere aliwahi kumtembelea shambani hapo katikati ya miaka ya 1980 kujionea ukulima huo wa matunda. PICHA NA IKULU
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi nimependa hiyo picha ambapo rais Jakaya Kikwete anakagua mananasi. Sikuipenda kwa vile ni nzuri sana bali inaonyesha Ghana walivyoamua kumsuta, maana kwa wanaojua mananasi pale Chalinze yasivyo na soko wanashangaa ujasiri wa ikwete kukubali kejeli hii. Hili ni suto ingawa kwa Kikwete si somo kwa vile ni mgumu wa kujifunza. Hivi kweli inaingia akilini kumfundisha mgogo jinsi ya kulima karanga? Ningekuwa Kikwete ningekwepa mtego huu ambao ni aibu na suto kwangu. Kwa vile Kikwete si mtu wa namna hiyo anaweza kugeuzwa kituko popote pale na asiipate. Hiyo ya marais wastaafu ni nzuri ingawa nao ni mzigo wa taifa kutokana na legacies zao.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Moja ya Magari na wafanyakazi wa Kampuni ya Usafi iliyopewa Zabuni ya kusafisha Manispaa ya Ilala Green Waste Pro Ltd likiwa limepaki katika Viwanja vya Jangwani kuhakikisha Usafi unazingatiwa Uwanjani hapo wakati tamasha la Dini lililopewa jina la LOVE TANZANIA likiendelea.

    Kumbe bongo kuna magari ya kuzoa takataka? Lakini bado mji ni Mchafu?Mkuu Father of All
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo Kikwete akili yake inamwambia ngoja tuwaite wa China waje kuekeza kwenye kulima mananasi.

    Na hio cheka cheka yake kama zuzu inakera sana.
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sisemi kitu, ntapigwa ban kwa kiitwacho kejeli na matusi.
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii ni aibu...au labda usanii! Yaani JK kweli ashangae 'kinanasi' hiki wakati pale jimboni9 kwake tu Kiwangwa na Gongo wanatoa 'mijinanasi' mpingo mikubwa ajabu! Delmonte na Azam wote wamechemsha kununua, watafutie soko hawa sio kushangaa vinanasi vyenye utapia mlo!
     
  8. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    KAKA usikurupuke fuatilia kwanza ndo uzungumze,aina ya mananasi ayo ni tofauti na aya ya kwetu,iyo mbegu inauzika nje tofauti na hii ya kwetu ambayo aina soko nje.
     
  9. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Come again????
    :doh:

     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mangimeli unakurupuka wewe au tuseme upenzi wako kwa JK umekuziba fahamu. Kwani umeambiwa kuwa hiyo mbegu ikiletwa Tanzania haioti? Acha ujinga hiyo mbegu gani wakati mananasi yenyewe ni viduchu ukilinganisha na ya kwetu? Kwa taarifa yako unachosema ni kutafuta kulumbana tu ili nawe uonekane umechangia. Tatizo langu si mbegu bali Kikwete na mchango wake kwa wakulima na si kujitia tia anajua kujifunza wakati hakuna anachofanya cha kuonyesha amejifunza. Anapenda kuzurura finito.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Amewadangaya wakweree wenzie kuwa atawajengea kiwanda pale Kiwangwa ili wapate soko la kuuzia mananasi yao mpaka leo ziiiiiiiii!! Mkweree anakata mbuga tu kwenda kutalii.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninafahamu kuwa rais Kikwete analima mananasi. Nadhani na yeye anapaswa kujifunza jinsi ya kuzalisha mananasi mazuri kabla hajapeleka watu wengine kujifunza
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mimi ningemwelewa kama angekuwa ametembelea kiwanda cha kisindika matunda kwa maana ya kutafuta soko la matunda yetu
     
  14. m

    msenda Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Mkulu hashangai nanasi, anashangaa nanasi kuuzwa nje wakati ya hapa nchini yanaozea shambani
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    HII IMENIKUMBUSHA MENGI SANA........REFA KALA MTAMA HAPA.........YANGA MPO?

    [​IMG]
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahah...kila kukicha una waza nje tu, hujui soko la ndani ni kubwa sana ukipanga.
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Najua shamba la Kikwete lilipo Kiwangwa, shamba la mwanae Riz2, Said Mwema wa Mwetemo, na shemeji yao Hosea... wote wanatoa mijinanasi mikubwa tu...tatizo la mananasi Bagamoyo (Kiwangwa, Fukayosi, Gongo, Mwetemo, Matipwili, mpaka unakaribia Saadani huko) sio quality ya nanasi...bali soko! Hichi kinanasi alichoshika Kikwete hapo pale Kiwangwa sokoni kinauzwa Tshs 300 - 400! mpingo mkubwa (sio mti, ni aina ya nanasi) linauzwa Tshs 700 - 800...mkulima atatokaje hapo? Delmonte na Azam wanakuja wananunua mananasi shambani kwa bei ya kutupa...mkulima atatokaje hapo?

    NB: Najua kwani nami ni mkulima wa mananasi huko!
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hii ni dharau kubwa kwetu kama wa TZ,hainiingii akilini na wala sitaki kuamini kuwa huyu nimuonaye ni Rais wangu.Hapo angeweza kupeleka baadhi ya wajumbe tu walioandamana naye ili wajifunze shughuli yote inayofanyika hapo kama lengo ni kuona wenzetu wanavyofanya.
     
  19. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi sana

    Kumbe Tulikwenda MSIBANI EEEEEEHHHH!!!!!!!
     
  20. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dhaifu anajikamata kiuno uyu kweli anamapungufu.
     
Loading...