Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha iliyonihuzunisha mtot wa kiume wa ki syria alala kwenye makaburi ya wazazi wake

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 17, 2014.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,500
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 113
    [​IMG]

    Mtoto wa kiume wa ki Syria aamuwa kulal karibu na Makaburi ya wazazi wake wawili

    Baba na Mama waliouawa na Serikali ya Rais Dikteta Bashar Asad Syria ewe

    Mwenyeezi Mungu waokowe watoto wa Ki-Syria ameen.


    A Heart Breaking image of the Syrian boy sleeping between the graves of his parents murdered by Bashaar.
    :Cry::Cry:
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    Jan 17, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,304
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    Maskini!!!! Anatia huruma kwa kweli
     
  3. MTIMBICHI

    MTIMBICHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2014
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 908
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol mungu wewe ndiye hakim inshalah, ngoja nikapige rakaa muda huu .
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2014
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 12,778
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 83
    Dah... Yesu Kristu amsaidie mtoto huyo....
     
  5. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2014
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,364
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    Tuliwambia wasyria acheni mambo ya maandamano kuna wachochezi wanataka mmalizane.hawakutaka kusikia,acha wauane mpaka watatia akili wenyewe.
     
  6. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2014
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,364
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 63
    mungu amsaidie mtoto huyo.
     
  7. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 11,947
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 83
    Allah ampe subira,mtoto mwema ni yule anayewaombea wazaz wake,,,,,,
     
  8. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 11,947
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 83
    Hawa the so called 'WAASI' NDO wameleta chokochoko zote hizi,maana hakukua na mantiki kabisa ya kuanzisha mapigano,
     
  9. S

    Spartakas Senior Member

    #9
    Jan 17, 2014
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii imenisikitisha sana nilikuwa nakula nimeacha hivi hawa Russia na China kwanini siku hizi wanakuwa upande wa madikteta? Sio wale tuliwaona zamani dunia inaangalia tu Assad rais haramu ambaye kwanza hakuchaguliwa na mtu yeyote bali alipachikwa na inner circle wa baba yake Hafidhi Assad ili wazidi kula nchi. Arab League naomba huyo kijana apatiwa msaada haraka sana yeye na nduguze iwapo wapo ikiwa ni pamoja na kusomeshwa, makazi, mavazi na chakula mpaka atakapokuwa na umri wa kujitegemea yeye na nduguze. Mungu msiidie huyu mtoto umpe ahueni ya maisha. poleni Syria
     
Loading...
Similar Threads - Picha iliyonihuzunisha mtot Forum Date
PICHA ILIYONIHUZUNISHA WATOTO WANAULIWA SANA HUKO IRAK NA SYRIA MUNGU WASAIDIe Jamii Photos Dec 14, 2013
Picha iliyonihuzunisha: Mtoto wa ki-Iraq amempoteza mama yake ameamua kuchora picha Jamii Photos Oct 7, 2013

Share This Page